Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kizazi cha ndugu zetu Albino Kitakuwa wapi mwaka 2012?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shadow, Feb 21, 2009.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kutokana na baadhi ya waendesha nchi kuamua kuweka pamba masikioni kuhusu suala hili la mwendo kasi wa mauaji ya ndugu zetu, watanzania wenzetu wenye ulemavu wa ngozi maalbino.

    Piga picha kwa hali hii ilivyo hivi sasa, je hiki kizazi cha ndugu zetu hawa kitakuwa wapi mwaka 2012?

    Tafakari, chukua hatua.

    Shadow.
     
  2. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mzee your nameis mine, Heshima yako mzee:

    Asante kwa mchango wako mzuri, napenda nichepuke kidogo kutoka katika msimamo wako. Kuchukua sheria si suluhisho, refer kwenye vita ya kuwachoma vibaka na sasa kuwawamba msalabani lakini ubakaji hupo palepale kwa sababu ya kasoro nyingi katika jamii yetu mfano mipango mibovu ya kumwandaa kijina kujitegemea baada ya kumaliza shule, job creation ni kama sifuri. Mwungwana anaweza kutuelezea kuhusu ajira milioni moja.

    Suala je, hawa ndugu zetu watasalimika mpaka mwaka 2012 kama mwendo huu wa kuwaangamiza utaendelea? Je jamii ifanye nini pale inapoonekana waendesha nchi wako kwenye usingizi wa pono katika kutafuta suluhisho na kuzuia haya mauaji? Tatizo lipo wapi? Social Engineers wa Tanzania mnaweza kutusaidia. Maana hata kama leo tutapitisha sheria kali bila ya kutambua wapi tatizo lipo ni kazi bure.
     
Loading...