Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kizazi cha JKT kimeharibu nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jingalao, Oct 13, 2011.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    maudhi yanayoendelea hapa nchini kwa kiasi kikubwa yanafanywa au yamefanywa na wazee wetu ambao walipitia JKT.inashangaza kuona hawa wazee wenzangu wakilaumu vijana ati hawajapita jkt.walioko madarakani,watendaji serikalini na wapiga kura wazee ni mifano ya kizazi cha jkt.
     
  2. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Hapa JKT imeingiaje???Hayo si kweli kabisa JingLao
     
  3. i

    iMind JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,840
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Nami huwa nashangaa hawawazee wakulaumu kizazi cha .com eti kitapeleka nchi pabaya kwa sababu hawajapita jkt na hivyo hatuna uzalendo. Kwa kiasi kikubwa hawa wazee wanaojidai wazalendo kwa kupita jkt ndo wametufikisha hapa tulipo
     
  4. mujungu

    mujungu Senior Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ni kweli pasi na shaka, kwani wao ndo waliokiandaa kizazi cha dotcom. sungura awezi kuzaa TEMBO.
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni ukweli usio na shaka kwamba wazee wameharibu nchi
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    aluuuu.....ukweli 100%
     
  7. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    JKT ni jeshi la kujenga taifa sasa jiulize taifa letu limejengeka au ndio linaelekea kubomoka?
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Na sehemu kubwa ya viongozi wanaoshikilia nyadhifa nyingi ni kizazi ambacho kimepitia JKT, na ulkilinganisha na hali tuliyonayo ya matatizo na jinsi wanavyoyashughulikia, ni wazi kuwa JKT haikuwa suluhu ya kuiletea nchi hii maendeleo.
     
  9. A

    August JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,680
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    wazee waliotufikisha hapa sijui kama walipitie jkt au lilikuwepo wakati huo, Pius Mkara, Anna Abdullah , Kingunge CCM,hawa ndio wanafiki wakubwa ndani ya nchi hii, huku wanahubiri ujamaa na kupingana na Rushwa , huku upande wapili ndio wala rushwa wakubwa kwa upendeleo wao, kuagiza madawa ya majaribio kwa commission , angalia suala la ngorongoro, vodacom na uspika na uenyekiti wa bodi wa supika, kingunge yeye ni kulainisha wananchi kwa sera za ccm , huku kwingine vijana wana mpelekea pororo. kwenye masting.

    Sasa hawa wengine akina mwanduli ndio walipitie jkt, wakajua ili wafanikiwe lazima wapeleke pororo kwa maafande wao ili vikao vya chama viwapitishe au kuwalinda.

    Lakini kwa sisi wengine tulikwenda jkt, lilikuwa zuri tu, tatizo halikutumika kujenga nchi, bali kujenga ni dhamu ya woga na undumila kuwili. lakini concept yake ilikuwa nzuri, na uzalishaji ulikuwa mzuri, sema wazee wa chama wakipita lazima wapewe pororo, mwenye kuchukua gunia moja,mbili nk awe wa chama au mjeshi.

    Bsi chain inakuwa hivyo hivyo mpaka kwa recruit, wenyewe walikuwa wana sema kuruta.
     
  10. M

    Mkandara Verified User

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tupe list ya Upinzani ambao hawakupitia JKT.
    ..Nyie ambao hamkwenda JKT ndio hata kupiga kura hamtaki neno Uzalendo kwenu ni utamaduni ulopitwa na wakati.
     
  11. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mkandara huyu naamin ndiye Bwanyenye aliyepo UDSM kwa sasa. Ambaye kabla hajapewa cheo alichonacho kwa asante nilidhan anafanana na akina prof Shivji lakin mmmh! Sijui huo uzalendo ni upi alionao... Angalien 2 historia itawahukumu
     
  12. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hivi wazee hawa waliopitia jkt wana uzalendo upi wanaoweza kujisifu nao ktk Tanganyika hii wao ndio waliofikisha nchi hii katika lindi hili la umasikini wanazani kushangilia na kuvaa nguo za kijan ndo uzalendo. Ila kuiba, kujilimbikizia mali, kuuza nchi na kufanya maovu mengine kedekede ndo uzalendo.
     
  13. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    ndugu mkandara au sijui nikuite prof mkandara tatizo langu sio ccm wala upinzani bali tatizo ni system nzima iliyopo kuanzia serikalini mpaka uraiani naamini wengi wa hawa walipita JKT lakini angalia walipoifikisha nchi,leo hii tuna mpango wa kurudisha JKT tukiamini vijana wetu watajifunza nidhamu,maadili na uzalendo kitu ambacho si kweli kwani baba na babu zao wamekosa uzalendo,nidhamu na maadili pamoja na kupitia JKT.
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ati kupita jkt kunajenga uzalendo. hivi...hii mijizi ilioko ccm ni wazalendo?
     
  15. m

    matawi JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naona kuna mix ya ajabu hapa. Tatizo lililopo halihusiani na jkt au kutokuwa na jeshi. Tatizo tulilo nalo ni ukosefu wa usimamiaji wa sheria maana zikiwepo sheria na wasimamiaji wakaamua kusimamia nchi isingefika hapa ilipo. Hata wachezaji kama messi na ronaldo wanacheza na kufanikiwa huku sheria zikisimamiwa
     
  16. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naamini kama kungekuwa na jkt mpaka leo,tungeweza kukomboa nchi yetu.
    Jkt ilikuwa inafundisha ujasiri,na vijana wa leo hawana ujasiri.
    iIli tuweze kuwa na mabaliko lazima tuende front,vijana wataweza?
    ukiwaambie tuingie front watasema "hiyo ni kazi kubwa man au nita chafuka man.
    Itawzekana vipi uingie front na suruali inaninginia kwenye magoti?
     
  17. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu kama wewe aliwahi fanya research ya watu waliokuwa wanaendesha magari kisha yakapata ajali. Aliwauliza kama walipata breakfast au la. Conclusion yake ikawa wengi wa waliopata ajali walikuwa wamekula mikate. Akarecommend kuwa ili kupunguza ajali, watu wale viazi badala ya mikate.
    Conclusion yako haina tofauti na mtafiti wa ajali na mikate!
     
  18. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    wengi tuliopita JKT sio wezi wala mafisadi kama baadhi mnavyotaka kuaminisha watu hapa jamvini! je huyo riz1 na wengine wanaofanana naye wamepitia JKT? WENGI WA HAO MAFISI-HADI WAKO MADARAKANI NA WAMETUMIA NAFASI ZAO SI KWA SABABU WAMEPITIA JKT! Ni PEPO tu limewakalia kichwani!
     
  19. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Siamini kama JKT iinawajibika kusimamia tabia ya mtu baada kutoka kambini na kwenda ku-lead maisha yake mwenyewe.Kule unafundishwa kuwa na nidhamu ya hali ya juu hasa kwa wanaokuzidi vyeo.So siku na wewe ukipata cheo hutarajii wa chini yako kuanza kuhoji unayoyafanya.Hiko ndicho kitokeacho sasa.Hakuna anyefikiri kuwa apaswa kuhojiwa kwa kuwa wote walifundishwa 'nidhamu ya hali ya juu'
     
  20. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    kama kweli JKT ilifundisha ujasiri iweje leo hii watu kama kina rostam et al wanayumbisha nchi?naamini vijana wa leo ni majasiri kwani wanaweza kuipinga serikali waziwazi,wanaweza kuandamana pamoja na vitisho vya polisi nina uhakika huko tunapoelekea wataanza kujitoa muhanga.wanaotuangusha ni hawa wa wazee wenzangu wa JKT ambao wanakosa ujasiri wa kusema kodi ya madini iwe 50%
     
Loading...