Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kizazi cha gongo la mboto

Discussion in 'Jamii Photos' started by Dennis_elisha, Jun 12, 2012.

  1. Dennis_elisha

    Dennis_elisha Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi atAkumbuka kweli aliyofundishwa na mwalimu¡¡
     

    Attached Files:

  2. Miss-Thang

    Miss-Thang JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Danger.....
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hatari hiyo,niliwai kuona japo hivo uwa inatokea sana
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yote hayo ni sababu maisha magumu(kukosa nauli) na pia wanafunzi wanazuiwa na ma konda kupanda dala dala.
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    anapenda shule. mia
     
  6. H

    Hute JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    ushaambiwa wewe ukiishi tu bongo daslama bila hata kwenda shule wewe ni form six, ukisoma day dsm form one hadi six tayari wewe kwa akili ya maisha ni university graduate, uyo dogo akimaliza darasa la saba anakuwa anajua maisha kama madogo wa form four au six....hiyo ndo bongo darisalama.
     
  7. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  8. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Very sad! Hawa jamaa jiskiaje wakiwa ndani ya "mashangingi" ya pesa za wananchi?
     
  9. KML

    KML JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    dah kweli noumaa
    ila unaweza kuta ndo kinaongoza darasani....


    kwa ujinga lakini
     
  10. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hhaaa hhhaaa umenichekesha ulivyomalizia.
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ccm ndipo walipo tufikisha na wanajivunia ujinga wao
     
Loading...