Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kizazi cha.com

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Dec 26, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    (FATHER):What are your results in the end of the term exams? (SON):Underwater! (FATHER):What do you mean?>>> (SON):Below 'C' level!
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    TEACHER:What is the half of '8'? STUDENT:Horizontally or vertically? TEACHER:Why are you asking me such a question? STUDENT:Anyway,if '8' is divided horizontally it is '0' and if divided vertically it is '3'!
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    teh watoto bwana
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaa sikuwa nimeijua hiyo kitu.Big up J.
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    (MSHIKAJI MMOJA HIVI):'Demu wangu kanimwaga halafu kama haitoshi,leo boxing day kanitumia picha alizopiga na boyfriend wake mpya.Nilichofanya ni kuzituma zile picha kwa baba yake mzazi'!.
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    NAJIULIZA SAANA:Nilipokuwa mdogo nikicheza na watoto wa kike wa umri wangu,nikiwa uchi mimi ilikuwa hamna noma ila wakikaa uchi wao ilikuwa nomaa,fasta fasta walikuwa wanavalishwa nguo.Lakini nimekuwa mtu mzima,wale ma-age mate wangu wa kike wanatembea uchi na hakuna anayeshangaa.Mimi muda wote navaa nadhifu na kwa heshima lakini wao ni maziwa,vitovu,migongo na chupi nje muda wote!
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    NAJIULIZA SANA:Sisi wanaume tunavaa ch*pi ili ku-avoid aibu ya unpredicted erection,je:Wanawake wanaovaa suruali kama sisi wanavaa ch*pi ili iweje?
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    teheh teheh teheh kaboxing kameisha vizuri...:lol::lol:[​IMG]
     
  9. b

    beyond heaven Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Err..hiyo solushen ya kidhungu
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Poa mwana!
     
Loading...