Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiyabo "arejea" CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MwanaHaki, Sep 17, 2010.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Aliyekuwa Mwenyekiti wa Chama Cha Jamii (CCJ) - almanusura niandike CCM! - Richard Kiyabo, leo "amerejea" na kukabidhiwa kadi rasmi na Katibu Mkuu, Yusuf Makamba.

    Habari zilizotangazwa sasa hivi na Taarifa ya Habari kwa Ufupi ya saa 10 jioni ya TBC1 zimetangaza.

    Taarifa zitaendelea kuwafikia.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    waganga njaa utawajua
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    siasa za tanzania zingelikuwa hazisikitishi basi zingechekesha
     
  4. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hehe.. huyu nae fasta! Ila nasema wale wanaoenda CCM sasa hivi wajue wamechelewa! Watakachopata sasa hivi kwa ajili ya kuhama wajue ndo hichohicho... anything else ni ahadi hewa za Mungwana... :becky:
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aisee! Kila la kheri ndugu Kiyabo
     
  6. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    napenda kumuuuliza Mpendazoe, wakati unaenda CCJ ulifikiria kwa makini"??????????????? au ... maana Kiyabo tayari ndani ya CCM.. au ulistuka ukaamua kuamia chap chap chadema... baki huko huko Chadema na pigania jimbo Segerea!!
     
  7. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Anguko kubwa sana kwa Kiyabo. Hata hivyo alikuwa parasite. Existence yake ilitegemea sana wale vigogo waliokuwa na hofu ya kutoswa / kuvuliwa uanachama wa ccm waliomtuma kuanzisha ccj ili wakitoswa waje moja kwa moja kuchukua madaraka na kushiriki uchaguzi mkuu.
     
  8. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hizi njaa za Tanzania ni balaa kweli kweli. Kama uliamua kwenda kuanzisha chama cha upinzani, kisha unarudi tena kwenye chama ulichokuwa unakipinga within a year basi utakuwa mgonjwa wa UBONGO.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  9. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duuuuuuuh!!!!!!!!!! ??????????
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sijui Mwanakijiji yupo wapi?
     
  11. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ukisikia mtu kuwa taahira na ZUZU, huu hapa uthibitisho!
     
  12. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Ama kweli ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni! Yawezekana CCJ was a just a scam meant to be used as scapegoat by CCM member runneraways?
     
  13. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata suti ilishapwaya sasa ana uhakika wa kurudisha afya.
     
  14. F

    Froida JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Sayansi ya Makamba ya Ushindi inachekesha kweli wakati wao wanaokota mtu mmoja mmoja na pengine wnapigwa changa la macho kama vunjo na mbeya vijijini unaambia kuna mahali baada ya kukolewa na sera za vyama vya upinzani serikali nzima ya kijiji inavunjwa hao ndio wahamaji sio hawa waganga njaa,
    Kwani alienda wapi baada ya CCJ kuvunjwa
     
  15. C

    Consultant JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,909
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Cheko lake tu limekaa kitaahira taahira - ananikumbusha mgonjwa mmoja taahira pale hospital ya MILEMBE!
     
  16. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ccj=ccm
     
  17. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    bora katambaa fasta hatutaki wanafiki kama hawa wanaonunuliwa kwa vijinsenti vya kifasadi inavyoelekea wanaweza hata kuuza wake zao kwa mafisadi kwa hizo njaa zao......tupa kule.ngoma itambae
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kuna story moja huyu kiyabo aliitunga kuhusu kuvamiwa na kuporwa nyaraka zake za CCJ.
    alisema "nilizingirwa na jamaa waliovalia sare za USALAMA wa TAIFA...... wakanikaba na kunipora nyaraka...."
    Jamani kila siku nakumbuka hii story najaribu kuunganisha doti nakosa pa kushika.

    Hivi Usalama wa Taifa wana sare kweli? kama wanazo huyu mwenzetu alizijuaje?
    Na kama zipo ni sare gani hizo? maana za jeshi na polisi twazijua hata za madereva wa serikali (viongozi) twazifahamu
     
  19. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani kwa nini Mnamlaumu? Labda sasa ameshasoma sera za CCM na kuzielewa
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nadhani alikosa nafasi ya jikoni CHADEMA ambapo walishamstukia na kumweka benchi.
    Hongera zake kwa kudhihirisha UCHU wake hadharani
     
Loading...