Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwira Kumekucha

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by nice 2, Mar 27, 2012.

  1. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kamanda Zitto akiwa teyari kuongoza mashambulizi kwenye campaign za udiwani mchana huu kata ya Kiwira - Mbeya.
    Peoplesssssssssssssssssssssssssss


    Screen_20120327_155544.jpg Screen_20120327_155524.jpg P3270007 (2).jpg P3270009 (2).jpg P3270010 (2).jpg
     
  2. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa huwa namkubali sana katika mashambulizi.
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nasikia watu walikuwa wanashangilia ....RAIS!! RAIS! RAIS..kila alipokatiza Zitto!!
     
  4. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto ni namba nyingine, BIG UP KABWE
     
  5. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu hata mimi nimesikia, unaambia watu wanashangilia PREZDAA
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Chadema tunakwenda vizuri lakini tatizo letu litasababishwa na huyu jamaa ndumilakuwili
     
  7. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Acha kuudhi watu mkuu bila sababu...lol
     
  8. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Good move, Mimi ninaomba asisahau kuwakumbusha kwamba huo mgodi alichukuliwa kwa bei ya kutupwa na Mkapa na familia yako wakati akiwa IKULU. Lakini kutokana People's power ikiongozwa na CDM huo mgodi umerudishwa tena kwa wenye mali wananchi. People's Power!

    Mkapa na CCM AIBU YAO.
     
  9. J

    Jozdon Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mgodi haupo hapo kiwira mkuu
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Yaani hao watu wa kiwila inabidi wawape CCM zero kabisa maana mgodi wa kiwila uko Idle kitambo as a result ata maisha yao yameghafilika kwa kiasi kikubwa.
    Mgodi ulikuwa na impact sio tuu kitaifa but Kyela na Rungwe walikuwa wanakula shavu sana apo!
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wanoko tayari walisha andika uchuro hapa eti Zitto yupo kivyake kumbe ameenda kushambulia Mbeya
     
  12. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu tatizo sio Zitto bali tatizo ni sisi wenyewe kuruhusu watu wengine watuvuruge.
    Shida ya Zitto yuko very straight, hajui kumun'gunya maneno, hapendi lugha za kisiasa maana ndizo zimelifikisha Taifa hapa tulio. Huwa anasema kile anachokiamini, hata kama hakifurahishi maskioni mwa wengi.
     
  13. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Rais wa awamu ya tano wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Zitto Kabwe.....!! raha iliyoje kuwa na Rais kijana.
     
  14. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    sio kila unachokiamini kinakuwa sawa au ukiongee publicly,kauli yake ya kutaka kugombea urais sio mda wake,sasa ameifanya cdm ionekane kama ccm yenye makundi ya urais,nahisi huyu bwana anatumika.
     
  15. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    don be biased wewe director wa mikokoteni, ndani ya cdm zitto ni jembe la ukweli angalia namna anavyojenga hoja, uelewa wake na jinsi anavyoweza kuiteka hadhira kwa hoja, jamani tuache kujidai sisi ni miungu kuwa hatuna mapungufu yetu kama binadamu, wote tuna madhaifu ya moyo lakini tukubali kujichunguza nafsi zetu na kuatendea wengine haki, nakumbuka kauli ya yesu kuwa na ' .....na asiye kuwa na dhambi awe wa kwanza kumpiga mawe mama huyu.....' wote wakaondoka.................
     
  16. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    like like
     
  17. F

    Froida JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kule akipindisha lugha watamdindia ile ni teritory nyingine wanaitwa wanyambala na wakikulu hawajali Chadema nzima kwao ni Raisi David Silinde Raisi,Sugu Raisi Mzee wa Upako Raisi Dr Slaa Raisi
     
  18. F

    Froida JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Unategemea angeacha kujisafisha mtulinga aliouanzisha lazima aingie kwnye agenda ya chama uchaguzi,janja iko iyo toto
     
  19. M

    Marytina JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    rais,rais,rais
    zitto sometimes unafurahisha
     
  20. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu sio kila mtu anachokiamini ni sahihi, tatizo unatanguliza hisia mbele. Issue ya Zitto kuutaka urais ina thread karibu 10 hapa jamvini, bora tujadili kule kwenye respective threads
     
Loading...