Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwila kwafuka moshi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Dec 13, 2008.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Nimepata taarifa toka kwa mtu aliye mbeya mjini kuwa kuna maandamano ya wafanyakazi wa kiwila coal mine ati wana miezi minne hawajapata mishahara yao.Mwenye nondo zaidi mwaga hadharani
     
  2. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,628
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    ni kweli jamaa yangu hivi sasa yuko katika maandamano hayo
     
Loading...