Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwewe ! Kiwewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Calist, Feb 28, 2011.

  1. C

    Calist Senior Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaandika sms nzuuri ya kuisifia nyumba ndogo yako, unakosea unaituma kwa mkeo wa kweli naye baada ya kuisoma anakupigia kukushukuru kwa sms nzuri uliyomtumia, kwa kuwa hukuwa umelenga kuituma kwake unashikwa na kiwewe unajibu hivi, ' samahani mke wangu sms haikuwa yakwako - hilo zali unalipoza kivipi ?
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Du! hii mada ungeipeleka kule jukwaa la mahusiano ingepata wachangiaji wengi sana na hivyo tungejifunza mengi mno.
     
  3. L

    Lady G JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inategemea sms hiyo kama haukutaja jina la nyumba ndogo, my wife wako atajua imemlenga yeye, nadhani hapo hupaswi kuwa na kiwewe wala hofu. Kinachohitajika kwako ni kujiamini ku explain utakapomface baadae.
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa alikuwa f**a tu, kimazingira kitendo cha mke kupiga kumshukuru ina maana haikuwa na jina... hapo ilikuwa ni ku-appreciate shukrani unazopewa, though unajua msg haikuwa yake!!!!:rain:
     
  5. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unazuga ulimzuga....
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapo chacha
     
  7. P

    Pokola JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :rain:
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Unanikumbusha kisa cha mke aliyempa zawadi ya boxers 10 mumewe kisha mume akalalamika mbona umeniletea za rangi moja?Mke akauliza kwani kuna tatizo zikiwa za rangi moja?Na mume akajibu kuwa tatizo lipo sana tu si watajua nina boxer moja tu..
     
  9. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahahahah....hapo kuna kazi!
     
  10. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nahisi palichimbika!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kama hukuandika jina la nyumba ndogo haina tatizo.
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwizi zake ni arobaini tuu:wink2:
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi naruhusiwa kucheka!!!!
     
  14. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,948
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sitaki kuamini ina maana nimepotea njia humu, nilijua niko ndani ya jukwaa la mahusiano, mapenzi n.k, du ngoja nichomke fasta
     
  15. czar

    czar JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nani aliyekwambia ujibu kuwa sms sio yake? Nani? Inaonyesha ulitaka bifu na mkeo sasa pambana ushauri wa nn.
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Ruksa mama...................
     
Loading...