Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwewe cha Mwema na watu 50

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Feb 23, 2011.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG] [​IMG]

    IGP Mwema na polisi wa Tanzania msionyeshe weakness ya jeshi kwa vitukio vidogo kama hivi, nguvu mnayotumia kutawanya wafuasi wasiozidi 50 ingetumika kuwa 'contain' jeshi lenu lingeheshimika na kupendwa na jamii.

    Mnapotumia nguvu kubwa kiasi hicho kwa watu 50 tu tena wanaoimba kwa furaha siku watakapokusanyika elfu 50 kwa shari nafikiri busara itahama vichwani mwenu.

    IGP na polisi angalieni picha hizi chini mlinganishe na hizo hapo juu halafu mchanganye na busara zenu.

    [​IMG]
    Tahrir Square Egypt


    [​IMG]
    Tripol Streets Libya.
     
  2. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hawajifunzi kitu hawa. Wametudharau vya kutosha. Ila ipo siku, kama hawatajirekebisha, kwa hakika ipo siku tutakusanyika hivi hivi kama tahriri.
     
  3. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mwema anajua kupiga SALUTE kwa Lowasa tu kama alivyofanya jana Gongo la Mboto
     
  4. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Busara kidogo zinahitajika
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Duh.......hii sasa dharau!!!!yani mnatudharau hivihivi????time will come
     
  6. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,231
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Anapiga salute kwa fisadi anadhani atampa upendeleo akipata Urais!! Lowassa hata kuwa rais hata jua likitokea kaskazin
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    very pathetic kwa jeshi la siku nyingi kushindwa kusoma mazingira na kufuatilia mambo! je siku akiona wananchi wamejikusanya pembeni mwa barabara wanamshangilia jk atawapiga mabomu?
     
Loading...