Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanza kinauzwa-mbezi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Oct 26, 2009.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kipo Mbezi Kunguru karibu sana na shule maalufu nchini kwa kufaulisha watototo nchini iitwayo St Joseph Millenium Secondary. Unapitia njia ya Masaah Hospital kukiendea ukitokea Samaki wabichi Mbezi Beach barabara ya Bagamoyo. Kinaukubwa wa heka moja. Hakijapimwa. Kipo salama muuzaji anajulikana na anatambulika na uongozi wa serkari ya mtaa na ya juu yake. Bei sh 12milioni. kwa maelezo zaidi piga 0717114409
     
  2. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,718
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    12 million/h na hakijapimwa.!!! Ni mwendo wa masaa mangapi (gari au miguu) kutoka samaki wabichi?
     
  3. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,718
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mkuu, sahihisha kichwa cha habari. Nimekusoma kama kiwanja na si kiwanza!
     
  4. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kiwanza. Ni kiwanja au kiwanda? Hapo kwenye Z ukiweka j au d inaleta maana tofauti. Japo kwenye maelezo yaelekea ni kiwanja, tafadhali rekebisha ili kuondoa utata.
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Kivanza
     
  6. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo sasa umenitoa nje mkuu. Ni kihindi au? lol
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Kipare
     
  8. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi we Kitomai unaona JF ni soko la kimataifa, hivyo unataka ujipatia udalali 150%?.
    JF ni wazawa asilia wa Tanzania, familia zinazopigana kupata basic needs. Siyo mafisadi wa kuweza kununua hivyo viwanja kwa bei hizo..



     
  9. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Inategemea unatumia mwendo kasi gani. kwa gari dakika 5 kwa mguu dakika 30
     
  10. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nimesahihisa. Asante kwa kunikosoa
     
  11. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hii sasa noma
     
  12. M

    Malila JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ni eka au heka,fafanua mkuu. Hivi ni vipimo viwili tofauti mkuu. Naweza kuja na Mkinga wangu mmoja huko nimemwambia kuna heka inauzwa kumbe wewe una maana eka. Naweza kuonekana kimeo bure.

    Hekta moja ni sawa na eka mbili na nusu. Naamini unamaanisha eka moja yaani mita sabini kwa sabini. Ondoa hiyo H,iwe eka na sio heka kuna siku utawachanganya wateja wako.Katika msamiati wa vipimo hakuna kipimo kinachoitwa HEKA ila kuna EKA na HEKTA.
     
  13. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ni mbali gani toka posta?
     
Loading...