Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanjwa kinauzwa burka arusha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by bucho, Oct 2, 2012.

  1. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kiwanja kinauzwa eneo la burka block a,ukumbwa ni medium density. Ni eneo zuri mnoo lenye mpangilio wa makazi. Kwa maelezo zaidi tuma pm.
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hatua ngapi kwa ngapi?
    Bei je?.
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Details hazijatosha.

    Size, gharama?
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    wakuu ni 30 kwa 30 kwa upana na urefu . bei ni milioni 30 ila mazungumzo yapo sana tu.
     
  5. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Oya hii biashara hadi ar. Bhaaaaaaas.
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    mkuu mbona sijakuelewa ?
     
  7. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hiyo 30 kwa 30 ni nini?,hatua,mita,sentimita,kilometa au?.,funguka mkuu
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280

    Nadhani itakuwa ni yadi...........
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ni mita mkuu.
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ndo mali isiyoshuka bei.
    Sasa wanatuonea kwa kuuza kwa bei za juu sana.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    30,000,000/900=Tshs 33,333.33 per square metre........not cheap by our standards
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    ni hivyo hapo opposite na kiwanja cha ndege.....?
     
  13. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    sio ghali na wala sio rahisi na ukizingatia eneo lilopo .
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    ndio hapo hapo preta southern side .
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    lakini nasikia majamaa wa mawe wamevimaliza.........
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    kweli vimeisha ila watu walionavyo ndio wanaviuza kutokana na matatizo yao binafsi. si unajua maisha yanabadilika preta ?
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    akina yahe tutatafuta kwa mrombo na kwingineko M30 siyo mchezo huu ni mshara wa miaka migapi vile..lol
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    kama unasubiri kwa Mrombo umechelewa.......saa hizi watu wanaenda Terat, Murieti....Mkonoo.....na kule Themi Lucy.....
     
  19. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mkonoo nako hakushikiki eti yaani mambo yanazidi kubadilika kwa haraka mnoo.
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    kila mtu anataka kuishi Arusha kudadadeki.......Arusha woyeeeeeeeeeeee........
     
Loading...