Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja Tegeta

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Lizzy, Jan 10, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wakuu kwa wale wanaofahamu naomba mnijulishe kiwanja cha kati ya heka moja na nusu na heka mbili maeneo ya Tegeta kinaweza kufikia bei gani????
    Asanteni!
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tafuta madalali watakwambia
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Nakushauri Sogea huku kwetu Bunju au sogea mbele kidogo Mapinga. Heka moja Tegeta huwezi kupata. Tegeta ushakuwa mji mama. Labda kama unataka kiwanja.
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu pesa yake tu,anaweza kupata!!
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Tegeta kupata heka moja na nusu iliyo wazi ni ngumu sana labda ununue nyumba mbili au zaidi ndio unaweza kupata eneo hilo pamekuwa mjini sana kiasi kwamba viwanja haviuzwi kwa heka tena ni mita kadhaa tu pia gharama yake inaweza kuwa kubwa sana ingawa sina uhakika mie nilitafuta miaka flani ya nyuma eneo la kujenga nyumba ilikuwa ina-rangi kuanzia milioni 25 mpaka 50 tena kama robo heka hivi
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    15 M Tshs hakina docs
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kwa Darisalama hili ni shamba....tegeta hakuna mashamba
     
  8. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kiko sehemu gani kiongozi?
     
  9. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hilo ni shamba sio kiwanja
     
  10. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Labda baada ya kuusikiliza wimbo wa JEMBE NA PANGA!
     

    Attached Files:

  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huko mbali sana babu...labda kama utakua unanipa lift!Asante kwa ushauri lakini!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah kumbe kuna bei hivyo?Mi nimepata nlitaka kujua kama kunalipa!Asante mkuu!!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu ni kikubwa sana??Kipo bwana...
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi nimepata tayari!Ila huyo anaeuza bila hati mtu atajuaje kama ni chake kweli?Ndo ile mtu umeanza kujenga unaletewa mmiliki mwingine!
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Usinunue kiwanja bila hati. Utaliwa.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo maana nikauliza mtu atajuaje kama anaeuza ndie mmiliki halali!
     
  17. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tegeta kumeharibika sana sasa.....asilimia nyingi ya watu wanaouza viwanja si vyao. Take care, usinunue kiwanja bila hati. Hata kama kuna hati, ulizia pia majirani kama wawili watatu kabla ya kununua......
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asante!
     
Loading...