Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja sqm 2800 kinauzwa kipo gezaulole

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Aug 17, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kiwanja hiki kipo geza ulole kigamboni, kina hati zote na mmiliki yupo muda wowote unaweza muona . eneo hili limetegwa kwa ajiri ya ujenzi wa nyumba ( low density) . kimepimwa na kina hati zote muhimu kinauzwa 42milioni. ( mimi ni dalali nipigie nikakuoneshe na nikutanishe na mwenyewe niandalie na ujira wangu 0657 145555 )
     
  2. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dah!! Gezaulole Kaka!! 42m na ujira bado haujatiwa kwenye hesabu Mkuu!?? Shilingi haina Thamani ama wananchi hatuithamini??
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ardhi ya wananchi, viwanja vya wenyenchi.
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kiwanja kikubwa hicho, bei fair kabisa...
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    inatiwa moyo kuona mpo mnaoelewa sqm 2800 inakaribia robo 3 heka kiwanja kina hati ya miaka 99 imbayo imetoka mwaka huu.
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    mkuu, mtu yeyote aliyeahi kununua kiwanja chenye hati lazima aelewe. Tatizo kuna watu wanatumia comkon sense katiika vitu ambavyo vinahitaji experience.
     
  7. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,123
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kwa wasioelewa huyu bwana anauza square meter moja kwa shiling 15,000/ haya linganisha.
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Bei fair kabisa. Serikali inauza sh. elfu 10 kwa sq. metre moja. Huyu kawa muwazi, kasema yeye ni dalali so ni lazima apate chake cha juu kwa kazi anayofanya ya kuunganisha muuzaji namnunuzi, muuzaji pia alinunua kwa sh. elfu 10 toka serikali so ni lazima na yeye atengeneze profit. Chini ya bei hiyo kama kuna sehemu kiwanja chenye ukubwa huo na hati, tuletee.
     
  9. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,123
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Marcopolo mimi sisemi kuwa huyu anauza ghali au rahisi! Nimejaribu kurahisishia watu kulinganisha bei.
    Mbona kama umekuwa mtetezi sana, au una hisa kwenye mgao! Si unajua watu wanaweza anzisha thread kwa I'd hii, halafu akachangia na nyingine kuipa promo! Mjini hapa!! Binafsi kwa bei hiyo naona ni reasonable kwa kiwanja chenye hati na ukubwa huo. Lakini kwa kuwa ni biashara huwezi kulazimisha bei, ni makubaliano waweza uza hata chini ya hapo, kwani hujaona hilo mkuu?
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Tuko pamoka mkuu. Akiri na zemarcopolo ni watu wawili tofauti, usihofu...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...