Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja Nusu heka tabata kinauzwaa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MADAI, Oct 28, 2009.

  1. MADAI

    MADAI Member

    #1
    Oct 28, 2009
    Joined: Sep 7, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwanja kinauzwa kipo Tabata Segerea nyuma ya gereza la Segerea.Eneo wanita Bonyoko.
    Ukubwa wake ni nusu heka. kipo sehemu nzuri sana.
    bei ni Tshs. Mil. 15.8
    kwa walio na nia ya kununua.
    architectmadai@yahoo.com kwa mawasiliano.
     
  2. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2009
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hello mkuu Madai,
    Nilifikiria nikiwa na us$ elfu 12(12,000) naweza kujenga Dar walau kibanda cha kufikia,hiyo bei ya kiwanja imenivunja nguvu kabisaa.Au hiyo nukta ipo baina ya 1 na 5 yaani isomeke TSHS Mil 1.58?Kweli bongo tumetoka zamani
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du!!! siamini yaani mimi nina tumilioni tunne sasa nitajenga kweli mimi mlalahoi du jamani kuweni na subira kidogo waliu useme maongezi yapo yaani hata Milioni Tatu hivi sio zote hizo au unamaanisha 1.58M? maana siku hizi maneno yapo mengi unazuga na hiyo kisha mtu akiingia laini unarudi mtaani kutamba hata bila kumuona Founder. na wana JF . Mzee badilisha uelekeo
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Size kasema nusu heka,yaani eneo hilo ni eka moja na robo ( heka moa sawa na eka 2.5), pili eneo lote la Tabata/segerea/kinyerezi usitegemee kupata kiwanja cha size ya nusu eka kwa bei unayosema wewe.

    Hata hivyo bei ya jamaa iko juu sana mkuu. Angalia pengine.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mhh duh bei hiyo si n'chezo alafu Tabata kulivyo na mafoleni ya maudhi dah hakufai kukaa kule.
     
  6. Bernard Rwebangira

    Bernard Rwebangira R I P

    #6
    Oct 28, 2009
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima Mkuu,
    Nyumba ya kupanga inatafutwa maeneo ya Ubungo, Kimara au Mbezi, ya vyumba vitatu au viwili iwe na umeme, maji na kufikika kirahisi kwa gari au iwe karibu na main road.

    Mtwangie Violet: 0716927070
     
  7. Bernard Rwebangira

    Bernard Rwebangira R I P

    #7
    Oct 28, 2009
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima Mkuu,
    Nyumba ya kupanga inatafutwa maeneo ya Ubungo, Kimara au Mbezi, ya vyumba vitatu au viwili iwe na umeme, maji na kufikika kirahisi kwa gari au iwe karibu na main road.

    Mtwangie Violet: 0716927070
     
  8. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wabeba box wanashangaa!
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Bei iko juu sana mmh Bora nikajichukulie ka plot kule Majohe kwa 1.5 M robo tatu ya heka
     
  10. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2009
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shukran mkuu,
    Kwa mfano maeneo gani hapo Dar naweza kupata kujenga kibanda(including kiwanja+ujenzi) kwa hizo senti zangu?Anyway,nikishindwa kabisa nitarudi kule kwetu nikajihifadhi.
     
  11. M

    Malila JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Unataka viwanja holela au vya kupima? Kama ni viwanja holela nenda Chanika,unapata kiwanja kikubwa na kujenga banda lako zuri. Kifuru ni kuzuri sana ila viwanja holela viko juu sana. Vinginevyo nyoosha Mbagala,huko utajinafasi mwenyewe mitaa ya Kongowe.
     
  12. K

    Kosmio Senior Member

    #12
    Oct 28, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nashauri jamani kutafuta viwanja/mashamba nje ya mji. This is the time, Land appreciates so fast. Bei huko poa sana.
     
  13. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hiyo mbona bei ya kawaida kwa Tabata?....ingekuwa kibaha sawa, tabata value ya land pamoja na hata nyumba za kupanda/business zipo juu sana! Ukinunua hapo, unaweza kujenga viapartment zaidi ya vitano na ukavipangisha kwa kati ya Tsh 200,000 -350,000 kwa mwezi! ndo maana hata bei ya land ipo juu...na wajanja wanalijua hilo!
     
  14. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jaman namii naomba m2 mwenyevyumba viwili yaan sebule na chumba awasiliane na mimi yale maeneo ya Tabata. Nyumba ya geti. Au namba ya dalali wa huko itakua msaada poa. Thanx
     
  15. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Mkuu vipi tena kula airport imekuwaje?
     
  16. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    duh siku hizi kila mtu kawa fisadi, maana hizi bei zinazopangwa sijui kama tutafika mazee
     
  17. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    @ Mndee tayari nlisha confirm base yangu itakua Dar. Sasa natafuta makaz ya kudumu sehemu fresh na kuna wa2 wameshauri Tabata poa, kuna mabomba ya maji ya kichina na mambo menginex2.
     
  18. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wala vumbi wana ona ufahari kulanguliwa
     
  19. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    OK samahani muzee Mponjoli hivi wewe jina lako la pili ni Mwandambo????? maana kama kweli wewe jibu please kwa kutumia hapa.

    Hiki kiwanja du!! sisemi
     
  20. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Marekebisho ya sheria za Ardhi mwaka 2004 ndio yameleta haya masuala ya Ardhi kuuzwa kwa mapesa mengi kiasi hiki. Hivi do you think Mtanzania wa kawaida kweli anayefanya kazi kwa Mchina au Serikalini ataweza kujenga? The fact is viwanja/Ardhi inapokuwa juu kiasi hiki implication yake ni kupand kwa bei ya materials za kujengea na costs za engineer na vitu kama hivyo. Tumetoka mbali lakini tumekuja kuishia karibu. Laiti waliotutoa uko wangekuwa hai na kuona haya Ardhi leo iekuwa shuka kwa vibepari fulani uchwara vya Kitanzania na hapo nje ya nchi. Mtu mmoja serikalini au kwenye taasisi binafsi ana mashamba kumi na tano hapa hapa DSM
     
Loading...