Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja Mwanza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ARV, Dec 9, 2011.

  1. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Natafuta kiwanja cha kujenga mwanza wandugu kwa anayeuza.
     
  2. K

    Kolero JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu nenda kajaribu maeneo ya Nyegezi, Luchelele na Kiseke nadhani unaweza kupata plots huko.
     
  3. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nashukuru ngoja nicheki maeneo hayo, maana mi ni mgeni hapa mwanza

     
  4. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa pande za hapa mwanza unatafuta kiwanja,maeneo ya malimbe,luchelele,sweya,kijiweni,nyegezi kona kweli kuna viwanja lakin sikushaur ujenge nyumba ya kuish eneo hilo labda hostel ndo sehemu ambazo wanachuo wanaish kuna usumbufu ambao si walazima ningekushaur at least ukachek maeneo ya kiseke,bwiru,nyamanolo yaan kwa ushaur ni kwamba wilaya ya nyamagana kuna social unrest nying sana angalau ilemela
     
  5. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kama una mil 6.,kuna mtu anakiwanja hivi vilivyotangazwa juzi kapata lakini inaonekana hana hela ya kukilipia ila yeye kakipata kwa 4.875,sasa anataka na cha juu.Ila ni square meters kama 1375.Mie nimechemka.sikumbuki ni maeneo gani ila ukifika pale ofc za jiji wamebandika majina ya hilo eneo.Au ongea na wale walinzi wa jiji wanajua watu walio navyo maana,watu walipewa deadline ya ijumaa last week.
     
  6. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Poa kesho ntapita hapo jiji.kuna jamaa kaniambia anacho eneo linaitwa bugarika,anasema vimeshapimwa lakini watu hawajaanza kujenga huko,je nako ni kuzuri?

     
  7. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau wenye viwanja vilivopimwa maeneo hayo tufahamishane hapa!
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    NI PM nikupe habari
     
  9. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Weka wazi kama jamaa wengine walivyofanya. Au hizo habari ni siri mkuu?
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ulanguai na rushwa
     
  11. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh hii tabia ya udalali sijui itakwisha lini, yaani mtu anazuia watu wengine wasipate ili atengeneze pesa kiulaini!
     
  12. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu anauza kiwanja maeneo ya Kiloleli jirani na mnada wa Kiloleli. Kimepimwa na kuna kijumba cha kuishi (maarufu kama SLOPE) kwa anayehitaji kiwanja anijulishe.
     
  13. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #13
    Mar 30, 2015
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mkuu ulifanikiwa?
     
Loading...