Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja - Mbezi Madukani

Discussion in 'Matangazo madogo' started by BabaDesi, Feb 9, 2011.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kiwanja chenye ukubwa wa 40x40 kinauzwa Mbezi Madukani nyuma ya shule ya St Anne. Bei ni Milioni 15. Mtu wa kati hatakiwi. Mwenye shida kweli apige 0754 340606.
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mkuu kimepimwa na kina hati halali au ndo full magumashi?
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh. JF kuna magumashi?? Kila kitu kiko order mkuu na vyema zaidi ni kuwa utakuwa unapakana na anayekiuza.

     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hii imetulia sema tatizo note tu mkuu
     
  5. r

    ramson34 Senior Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    10 mil vipi inaenda?kama vipi check nami kwa kuni PM.
     
  6. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TZ bana...when will this stop...??
     
  7. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Samahani, kabla sijapiga simu,mbezi madukani ni mbezi juu katikati ya luis na beach au wapi? Naomba nitajie eneo
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Sorry Ramson, Jirani kakomalia hapo hapo. Anajua ni prime area.
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...what do you mean? Kuwa muwazi bana na wewe...!
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Ni Mbezi mwisho halafu kuna njia inapanda kwenda Mbezi makabe kupitia Mbezi madukani. Ni njia tofauti na ile inayokwenda Mbezi Luis. Ni nyuma kidogo kabla hujafika Madukani, nyuma ya Shule ya St Ann, kama mita 500 tu hivi kutoka kituo cha Mbezi Mwisho.
     
  11. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Thx Mkuu! yah, tatizo noti.
     
  12. l

    lily JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado kinapatikan? niibox. niko tayari
     
  13. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hakipa karibu na kambi ya jeshi?
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :laugh:...teh teh teh! Hujatulia weye, wallah! :laugh:

     
  15. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Bado kipo Sokoni. Namba yangu hiyo hapo juu.

     
Loading...