Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kwa ajili ya kujenga shule kinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Djumbe, Sep 2, 2012.

  1. Djumbe

    Djumbe Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kiko Bunju KM 2 toka bagamoyo road, kina ukubwa wa heka 16, kina hati ya kujenga shule, bei ni ml 800
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mimi nataka kujenga kituo cha mafuta. je kinaruhusiwa au mpaka iwe shule tu?
     
  3. Djumbe

    Djumbe Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kina hati ya kujenga shule kwa sasa ila unaweza kubadilisha matumizi kama ukikipenda
     
Loading...