Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kiwanja kiwanja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jack Beur, Mar 1, 2012.

  1. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wadau ninauza kiwanja( siyo dalali),kipo Pugu Buyuni,sqr meter 968,bei mil 15.Serious buyer Piga 0779000304
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu huko ni mbali sana, kiwanja ni kidogo na bei ni kubwa sana
     
  3. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    yan sasa hivi hizi bei za viwanja sijui kama watu wa kipato cha kwaida tutaweza.kila ukigusa bei juu
     
  4. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ni ujinga utauzaje bei ka hiyo kiwanja kipo kushoto hivyo hata kwenda stand ya basi za mikoani ni ishu afu mbaya zaidi sqr mita kama chumba kimoja
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,881
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Hauzi huyo!
     
  6. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Anauza lakini hataki kinunuliwe!
     
  7. G

    GHANI JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Thamani yake ni 7 mil tuondolee upuuzi hapa wataka kutajirika bila jasho.
     
  8. next

    next JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jaman muwe mnnafanya na ka-utafiti kidogo kabla ya kukurupuka,
    tukichukua bei ya sq m ya kiwanja kilichopimwa na kuuzwa na manispaa pale kinyelez, ni tzs 10,000 kwa sqm. chako ingekuwa ni tzs 9,680,000, hapo una hati, ushachongewa na barabara na upo just 18 km from down town
     
Loading...