Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Dandaj, Aug 20, 2010.

  1. D

    Dandaj Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa ndugu Habari za asubuhi?,
    Ninauza kiwanja, kipo maeneo ya Pugu Mwakanga kuelekea CHANIKA. Kimepimwa na kina letter of offer na ukubwa wake ni 971sqm. Bei ni 5.7 M tu. Kipo sehemu nzuri kabisa iliyotambarare.

    Mawasiliano kwa njia ya simu: 0715994725 au 0784994725.
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ...I think it is a Medium density Plot with approximately 30 x 30m? Looks to be good deal.......! haya wadau mstaki mkatapeliwe viwanja vya 50,000, pata kitu cha high quality na uhakika and ofcourse kwa fair price.......! hope huyu jamaa anaweza adjust bei kidogo....so changamkeni!
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimekupata haaaa.... unaanza kusogeza rasilimali...Next level yuko wapi? Ndo maeneo yake ya investments! haaa..
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata hujachelewa! Duu...
    Btw mi nilijua ni ile nyumba!!!
     
  5. D

    Dandaj Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio mkuu, ninasogeza rasilimali moja ili iboreshe rasilimali nyingine.hihiiiiiiii.
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ....ha!ha!ha!...we kijana watch out! You know what? Hichi kiwanja kinakufaa sana weye...serious! ebu mcontact kijana, yale maeneo yamepangwa vizuri kweli kweli kama kule Kinyerezi tumeenda siku ile......! na jamaa wameshajenga utadhani ni masaki vile.....!

    So sema kijana dili lifungwe.....? Danda....check na Shapu.....he badly needs a good Plot....hataki uswazi......!
     
  7. D

    Dandaj Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona nimepelekee PM huyu shapu ili tunene kwa lugha. Haaha hahahaaa
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Chelewa chelewa utamkuta asiye wako.....hao ndo mabosi wenyewe kijana.......!
     
  9. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu NL nimekusoma vizuri. Dandaj tuonane from Thursday next week nikaangalie hiyo bness. Maeneo hayo si mwenyeji lakini yakinivutia tunaconclude!!
     
  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    ....Kijana Danda unaona mineno hiyo? Halafu dogo ujifunzi hata kugonga senkisi wewe....LOL!

    Shapu ....I 'm very sure utavutiwa tu pale mahali...... ila dogo itabidi aadjust bei yake naye......!
     
  11. S

    Seekype Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakitamani ila nimechacha lol:confused2:
     
  12. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe.. teheee....
    Sasa hicho kiwanja kimepimwa within skwata au ni eneo lote limepimwa? Man u know me+skwata=no
    Alafu umeone hii biashara hapa http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/70142-ardhi-inagawiwa-bagamoyo-eneo-la-bara2-ya-kwenda-saadan-2.html#post1037499 inalipa kweli au ndo kule kwenye minanasi?
     
  13. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Lile eneo lote limepimwa......kama unakumbuka that day tukiwa tunapata mbuzi kinyerezi walikuja jamaa wawili....wakawa wanazungumzia jinsi watu walivyokujenga huko.....Chanika blablabalaa!....so ni hot area kwa kweli!

    Ngoja nichungulie hiyo business hapo......!
     
  14. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    So Dandaj ni kiona mbali enheee... so ana dispose one investment and impose several. That is good...nimeona umediscourage watu kuchukua mashamba kwani wanakaa nayo tu bila kufanya chochote then i posed and wonder!! how could you come up with such comments!! Loh.. labda una agenda fulan...
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Du mkuu, kweli ardhi imekuwa hot cake!! Yaani hata huko medium ambayo ina offer tu ni bei hiyo? Ngoja niwahi vile vya kisarawe!!!

     
  16. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    .....Duuuh naniangusha mkuu Maane....Kisarawe tena?....hujayasikia ya CHAWATA nini?
     
  17. D

    Dick JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kisiwe kama vile vya Mkuranga!
     
  18. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ongea na kijana vizuri anaweza kuuzia ukalipa kwa instalments......ha!hahaaaaa!
     
  19. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Yes banaaa.....kule Bagamoyo utakuwa meiona hiyo siyo? yes, Unapoamua kuinvest kwenye LAND lazima uwe na mpango mahususi wa kupaendeleza, sio unajichotea maekari kibao ukiulizwa unataka kufanyia nini unashindwa kuelezea.......ha!ha!ha!....my policy now....nikchukua land lazima nifanye kitu....iwe kulima lima....au kuweka mbuzi hata wawili na kibanda cha miti au kupanda miti etc.....!

    U know what watu wengi wamelia na haya mashamba...walichukua maekari kibao wakashindwa kufanya chochote...then serikali inapotaka kupanua miji inawanyang'anya bila haka kuwalipa coz hawaendeleza....tofauti na sehemu zilizopimwa......! so be careful
     
  20. D

    Dandaj Member

    #20
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa offline kidogo, nilirudi nimeona vijana mmejadili hili dili kwa upana sana, Thanks all of u!!!. Hicho kiwanja hakina hata mti wa kung'oa, nimeshakilima majani mara mbili, Ki-ukweli hutaweza kujutia kukipata. Kupimwa kuna maana kuweka plan ya barabra na huduma nyingine muhimu sehemu. HIVYO SIYO SKWATA HATA CHEMBE.
     
Loading...