Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Oct 26, 2009.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kipo Makongo Juu. Kina ukubwa wa heka mbili. kimepimwa kina makaratasi safi. Bei shs 230mil. karibu ujionee. kwa maelezo ya ziada piga simu na 0717114409 au 0784225000
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    si bora nikanunue scania zangu za mtumba mbili tena pulling!hela inayobaki nikanunue kiwanja chenye nyumba na umeme makabe
     
  3. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani hivi mnafikiri kila mtu ni fisadi, kamuuzieni Lowasa
     
  4. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ni akili za kifisadi fisadi hivi, mambo mengine kaeni nayo huko kimyakimya msiyalete hapa, wasilianane na hao mafisadi si wanajulikana??
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huu ni uizi sasa, au unataka watu wakaibe? na kwa vile mnapata wateja wenye dirty money ndio maana hizi biashara zinashamiri kila kukicha ukiiulizia nyumba hapo sinza ya kupanga unaambiwa laki 7 hutaki ondoka shauri ya hawa watu.
     
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    We kitomai do you mean 23mn au?
     
  7. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu ukishakiuza hebu leta JF asilimia 0.001% kama commision
     
  8. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mkuu, unafanya udalali? Tsh 230 milion/heka 2...!!? Tangazo ni la kuuza kiwanza au kiwanja?
     
  9. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    key board yake haina j jamani msameheni
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hicho ni kiwanza na sio kiwanja !

    Mkuu hilo eneo si ni JWTZ na bado mgogoro unaendelea?
     
  11. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani Tanzania hatuna uhaba wa ardhi kiasi hicho, hizo bei ni za ughaibuni ambako ardhi adimu. Hebu tupisheni na mambo yenu ya kukopi na kupaste!
     
  12. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ohhh Lord!!!:confused:
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    ana threads mbili zote ni za kiwanza.... huenda ana maana yake.
     
  14. P

    Papizo JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    230m duuu kweli sio mchezo...Na hicho kiwanja kipo hapo makongo na hicho kiwanja eka 2........Bora hizo hela nikatoe msaada kwa wasiojiweza!!
     
  15. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii bei utasema kiko ufukweni mwa bahari, mtu unapata na beach yako kazi kwei kwei!
     
  16. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    AAhhhhhha!!!!!!!! wewe Kitomai acha kuchekesha yaani wewe unafikiri wote ni wakina Richmond? du!! kwanza mimi naishi huko JWTZ bado kuna mgogoro mkubwa tu ok labda unauza sehemu ingine tutakuelwa. lakini 230M. Nafikiri umekosea si 2.3M ???
     
Loading...