Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Beauty, Sep 16, 2012.

  1. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kipo madale maendeleo,kipo karibu na shule ya sekondari maendeleo ukubwa 30x30 bei Ml.6,500,000 hakijapimwa ni cha uhakika, serious buyers only wasiliana no 0713069631

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  2. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ndugu elekeza kidogo madale ni upande gani wa dar au ni mkoa gani kuna majina ya maeneo yanajirudia ndani ya mkoa mmoja
     
  3. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Madale ipo karibu na msitu wa Mabwepande.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...na ndio kule ambapo watu walibomolewa kwa madai ya uvamizi wa maeneo.
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Si ndo uko kuna bomoa bomoa! Au
     
  6. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hahaha. unaweza uziwa eneo la bomoabomboa hahaha, nilikuwa nashangaa bei yake kuwa ndogo kiasi hicho..mil. 6..hahaha
     
Loading...