Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by fakisi, Sep 5, 2012.

  1. f

    fakisi Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakuu kiwanja kinauzwa kipo kisiwani Mafia, kina ukubwa wa square meters 1019 na kimepimwa! Anayehitaji PM please
    Ni medium density na asking price is 3.5m Tsh. Eneo ni Kilindoni
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bei weka itakusaidia kuepusha usumbufu kwa ambao wapo mbali na bei unayohitaji.
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    True, weka bei mkuu
     
  4. f

    fakisi Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    PM mzee
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo PM mzee ndiyo bei yake?
     
  6. f

    fakisi Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Atakuta bei huko! Ukitaka na wewe PM
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Napata shidasana mantiki ya mfanyabiashara kuficha bei!!!
     
  8. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wakuu bei si ameweka hapo kuwa 3.5milion au haionekani?
     
  9. V

    Venus Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Watanzania naomba tuwe na tabia ya kusoma na kuelewa. Mtu amesema anauza kiwanja na ameweka asking price ya 3.5Mio alafu bado mnamuuliza weka bei. Sasa ni kwamba huwa atuelewi au huwa tunapenda kudandia tu. Utakuta watu wanauliza weka bei wengi wao sio wanunuaji. Mtu ambaye anaitaji kiwanja seriously huwa ana PM kwani aicost kitu chochote.
     
  10. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ukiangalia mesage yake utaona kaifanyia editting. Hii inaonyesha original message haikuwa na bei mkuu.
     
  11. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mwanzo hakuweka bei, baada ya kuambiwa ndio akafanya edit na kuweka bei
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ahaa,ata mimi nilitaka kushangaa maana bei inaoneka?
     
  13. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Si kasema asking price ni 3.5m? Sasa hiyo siyo bei au tatizo ni maneno 'asking price'?
     
  14. c

    cyruss Senior Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh hamna mnunuzi hapa
     
  15. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkoa gani?
     
  16. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni baada ya kufanya editting. Ukifuatilia mlolongo wa thread utagundua hilo...
     
  17. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nchi gani mkuu?
     
  18. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mkuu, wateja wapi. Je hati ni ya serikali kuu toka wizara ya ardhi?
     
  19. f

    fakisi Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kipo Wilaya ya Mafia, mkoa wa Pwani. Ni kisiwani hali ya hewa safi na sio mbali na bahari
     
  20. f

    fakisi Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hati ya Serikali bado haijatoka lakini Letter of Offer ipo tayari
     
Loading...