Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kashaija, Aug 31, 2012.

  1. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kiwanja kinauzwa eneo la Sinza karibu na Shule ya Mapambano, kina fence. Ukubwa: 4000sqft, kinafaa kwa makazi au biashara. Bei ni maelewano baada ya kukiona. Piga 0767 591610. Dalali hatakiwi.
     
  2. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Yaani kaka yangu nitoke Chakwale huku Berega, Gairo nije kukiona ndio unipe bei kiongozi? Weka tu bei hapa iwe rahisi kwa watu kuamua mkuu, huku kwetu elfu 15 napata kiwanja na miti yote iliyomo ndani tena cha barabarani sasa nikija na hiyo picha kichwani mkuu si tutakwazana bure kisha!
     
  3. MARILYN

    MARILYN Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wekw bei mkuu, yaani hadi nije dar?
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Yani mpaka nitoke huku Sambrichore Tarime nije Dar ndio unipe bei mkuu lol!
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Acha biashara ya gizani, kimwagie sifa hicho kiwanja na bei yake. Acha longo longo.
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    Long time no see kaka!!
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Shark nipo kaka, niambie mpango mpango au siyo????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...