Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiwanja kinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mseseve, May 28, 2012.

  1. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kiwanja kinauzwa, kipo ubungo kibangu ukubwa 18x20 gari inafika na kuna tofali zakutosha kabisa ambazo mmiliki alitaka kujenga then yakatokea matatizo.bei 6MILION pia kuna maelewano kwa mwenye kutangaza nia contact ni 0714812375,
     
  2. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakatika sana mkuu ila ningependa kukiona pia kujua kama kuna maji na umeme karibu na kama sio chauchakachuaji na naweza kukinunua kwa tsh milion 4 tuu.
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mkuu weka picha
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hivi kiwanja cha size hio si kidogo sana jamani,nyumba ya wastani ya vyumba vitatu inatosha?
     
  5. B

    BARRY JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    kuna m3.5 hapa, kama vipi ni PM,nafahamu lazima kutakuwa ni uswahilini sana
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kwa wanaoijua Kibangu,
    Unaingilia na wapi??
    Umbali gani from any of Mandela or Morogoro Road??
     
  7. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,010
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Mimi nina 5m ila ongezea nyama kwenye thread yako,umbali kutoka barabara kubwa,maji,umeme n.k.
     
Loading...