Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Juan2006, May 19, 2012.

  1. J

    Juan2006 Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwanja kinauzwa,kipo Kigamboni(mwongozo)kina hati na kimepimwa.Hamna dalali,simu yangu ni 0753875055
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Usisubiri uombwe bei ndio uweke.
    Wengine kama sisi tunaweza tusiombe bei tukaishia ku-&#%%@*@ kimoyomoyo!!
     
  3. J

    Juan2006 Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtu ambaye yupo serious nimeweka no ya simu na email kuwa mstaarabu hata wa kukopa.Au unafikiri kila m2 mhuni mwenzio?
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Kama unafikiri namba ni dili sana basi usingeweka hata hayo maandishi ya sijui muongozo wala kigamboni,
    Bali amaetaka
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Kama unafikiri namba ni dili sana basi usingeweka hata hayo maandishi ya sijui muongozo wala kigamboni,
    Bali anaetaka kujua kilipo akupigie ndio umwambie!!
     
  6. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    anataka watu watumie pesa kuanzia kwenye mawasiliano, sijui bei ndio itakuwaje kama anaogopa kuiweka wazi.
     
  7. J

    Juan2006 Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli we ni mzuri,jamani kashifa za nini?Kama huoni haja c unakaa kimya?Ngozi nyeusi jaman...
     
  8. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    weka details wewe, ukubwa wake etc
     
  9. J

    Juan2006 Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni plot no 126 block 14 mwongozo-Temeke.It containing 530 sq.M.Bei ni 20000000Tshs
     
  10. J

    Juan2006 Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FORSALE!FORSALE!FORSALE!
    Plot no.126,block no.14 at Mwongozo(Kigamboni) in Temeke munispal.Pls call 0753875055
     
Loading...