Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja Kinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Esther Kimario, May 11, 2012.

  1. E

    Esther Kimario Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    • Wapi? Kigamboni (km 13 kutoka feri) Unavuka kibada
    • Kwenye mradi? Hapana. Hili nieneo lililo nje ya mradi wa mji mpya
    • Ukubwa? Miguu 20 upana, na miguu 45 urefu
    • Kimeendelezwa? Kina banda zuri lililofikia stage ya lenta (Banda lina Chumba, sitting, choo na jiko) - Halina muda mrefu. Pia kuna karo dogo la kutunzia maji.
    • Kinafikika? Ndio gari mpaka kwenye kiwanja chako. Na ni hatua chache kutoka barabara iendayo dar es salaam zoo
    • Hati? Hakina but ukinunua unapewa hati ya kijiji toka serikali ya mtaa
    • Maji na Umeme? Umeme ndo nguzo zinawekwa, maji yapo mengi
    • Shilingi ngapi? Shilingi 4,000,000 tuu. Bila stori
      • Kama unakihitaji ni- PM (Kwa aliye serious tuu)
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    kama wanaotangaza bidhaa zao wote humu jf wangekua na upeo mkubwa wa kutangaza namna hii, hakika tungefika mbali sana,, nikupongeze kwa kutangaza biashara yako vizuri sana, japo sio mnunuzi kwakua sina pesa, ila nimependa sana language yako ya kibiashara,, hakika ningekua na pesa, ningenunua kiwanja hicho, well done great thinker!
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,728
    Likes Received: 1,852
    Trophy Points: 280
    miguu uki-convert kua meter inakua mingapi??
     
  4. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Hapo mkuu roughly ni 20m x45m = 900sq mtrs. kimario kama si sahihi weka takwimu sawa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. k

    kudikwazu Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    nikupe 2,alafu mbili nyingine mwisho wa mwezi, lakin nijue kipimo chake kabisa
     
  6. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kiwanja kimesha uzwa.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni swali au taarifa mkuu?????
     
  8. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mi si mnunuzi ila nimependa style yako dada yangu. Hii imedhirisha unaijua kazi yako na mahtaji ya wateja wako. Hongera mleu.
     
  9. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kiwanja kimesha uzwa au bado kipo swali kwa mwenye kiwanja?
     
  10. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Dah! I must be late! Esther Kimario, hicho kiwanja bado kipo?
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Sitakucheki.
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama bado kipo sema basi!
     
Loading...