Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shebi Gwara, Apr 16, 2012.

  1. S

    Shebi Gwara Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF!
    Kuna kiwanja maeneo ya chanika kwa singa kinauzwa. Ni cha miguu 17 kwa 17, Kutoka kwa singa mpaka kilipo ni mwendo wa dakika 12 hadi 15 kwa miguu. Bei ni 2 millions inapungua atakayependa tuwasiliane kwa namba 0712 541434.
    Ahsanteni.
     
  2. S

    Spider man Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh!huko kwenyewe maji ya shda sana.
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hicho kiwanja kimepimwa mkuu?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Kiwanja ni kidogo sana hicho ni sq meter 289 tu daa si unajenga chumba kimoja na choo basi unamaliza kila kitu hata pa kupaki pikipiki haupati.
     
  5. S

    Shebi Gwara Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kweli kuwa unajenga chumba kimoja na choo huo ni mtazamo wako.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Ebu tupe mtazamo wako,je unaweza jenga nyumba yenye vyumba vi3,master mbili,library 2,living room 2,theater,jiko na dining room?
     
Loading...