Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiwanja kinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by gozo, Feb 19, 2012.

  1. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    habari wakuu..

    Kiwanja kina ukubwa wa nusu eka 70*35 kinauzwa mil 8 kipo maeneo ya kiluvya kwa komba ni jirani kutoka barabarani(morogoro road),maji yapo,umeme upo na barabara ni nzuri mpaka kufika eneo la kiwanja..

    Kwa mawasiliano piga 0715 369096
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa Kiluvya, hiyo bei haiwezi kushuka tukafanya biashara?
     
  3. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mdau ni Km ngapi kutoka Moro road?
     
  4. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    inashuka mkuu we nichek kwenye number hapo juu tuongee,karibu.
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nitaku-pm mkuu, maana gharama za simu toka huku ughaibuni kuja Tz ni sawa na bei ya kiwanja kwa ajili ya kodi za mafisadi.
     
  6. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    sina uhakika ni km ngapi mkuu lakini ni mwendo wa nusu saa kwa miguu au dakika kumi kwa pikipiki kutoka barabarani,karibu.
     
  7. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    sawa mkuu,karibu.
     
  8. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ok. Ni kama Km 3. Thanx
     
  9. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    karibu.
     
  10. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Habari wakuu..

    Kiwanja tajwa hapo juu(nusu eka 70*35) kimeshauzwa leo asubuhi lakini kuna kiwanja kingine hapo hapo kiluvya,kinafikika kwa urahisi,maji na umeme vipo na ukubwa wake ni 60*50 na bei ni mil 6.5

    kwa mawasiliano zaidi namba ya simu chek hapo juu
     
  11. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu wewe ni dalali?? nataka eka moja ntapata kwa ngapi maeneo hayo ya kibamba au kiluvya umbali kutoka morogoro road usizidi km2
     
  12. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hapana mimi sio dalali mkuu,eka moja unapata maeneo ya kiluvya kwa komba bei ni mil 15,karibu.
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hizi biashara za kutangaza na kununuliwa papo kwa papo? NIandalie nami changu nije nikione kesho nikichangamkie.
     
  14. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kipo eka moja maeneo ya kiluvya bei ni mil 15,karibu.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Mkuu kiluvya ni kibaha au hipo mbezi kwa komba,ebu fafanua wengine hatupajui!
     
  16. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mkuu kiluvya ipo kabla ya kibaha yani inaanza mbezi-kibamba-kiluvya-kibaha..
    Nadhani unakuwa umenielewa,karibu.
     
  17. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu mwendo wa dakika kumi kwa pikipiki haiwezi kuwa km 3 tu. Na hata kwa miguu huwezi kutembea km 3 kwa nusu saa. Ni kama km 8 hivi.
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    Mkuu inawezekana zikawa km 3. Kuna jamaa yangu anaishi km 3 toka barabarani na unatembea kwa dkk 15 hadi 20. Pia inategemea hali ya barabara
     
Loading...