Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiwanja kinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by jonal rashidi, Jan 25, 2012.

  1. j

    jonal rashidi Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    habari wana jf kuna kiwanja kinauzwa kina ukubwa wa nusu ekari kipo eneo la Igoma jijini Mwanza bei maelewano kwa ambaye atakuwa tayari awasiliane na mimi kupitia hizi namba:0764339400.changamkia ofa hii
     
Loading...