Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KASSON, Nov 21, 2011.

  1. KASSON

    KASSON Senior Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ninauza kiwanja hakijapimwa,Kipo Kibada mbele ya kigambo njia ya kuelekea Kisarawe Dar es salaam,Ukubwa robo Heka,Bei 3m maelewano yapo,Mauzo yatafanyika chini ya usimamizi wa Serikari ya mtaa.Call 0767405200
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Geography mimi siijui au mleta mada au kuna kisarawe nyingine tofauti nayo ifahamu ambayo iko njia gongolamboto??au kuna njia nyingine kupitia kigamboni kwenda kisarawe??au mkuranga na sikigamboni??yote inawezekana ila naomba majibu!!:spy:
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mhh kuna harufu ya kutapeliwa hapa kibada ipo njia ya kuelekea Kisarawe? Kuna kisarawe huko Kigamboni?
     
  4. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bora nimsaidie mwenyemada kisarawe zipo mbili kuna kisarawe ya uzunguni ambayo ipo upande wa pugu nakisarawe yakibada ipo baada yakupita kibada kama unaenda Darzoo. hoja yakuuliza hapa huyu nduguyetu anauza shamba sio kiwanja kawaida kiwanja huwa na hati kwabei himkuu hutapata mtu maana kiwanja nahati kinapatika kuanzia M3 Mpaka M5 kibada napajua ndipo nilipo olea
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,727
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Wakuu, majina yanafanana tu,
    Mfano wengi wanaijua Kongowe mbele ya Kibaha,
    But hata Kigamboni pia kuna Kongowe ambayo inaungana na mbele kidogo ya Mbagala.
    Pia Usishangae Chanika njia ya Pugu Road kuna Masaki na Kigogo vilevile.
    Ni vijimambo tu vya huu mji wetu wakuu!!
     
  6. K

    K.I Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka umekariri,mbezi dar ziko ngapi?panda gari kigamboni shuka kibada alafu uliza mtu yeyote njia ya kwenda kisarawe utaonyeshwa!please usikurupuke uliza kwanza.
     
  7. K

    K.I Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wengine wanakurupuka mji hawaujui,kisarawe ziko mbili,hiyo ya pugu road na ya kibada,wapinga tangazo mmekurupuka mji hamuujui
     
  8. K

    K.I Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umekurupuka kisarawe ziko mbili moja pugu road nyingine mbele ya kibada,uliza kabla hujaropoka!
     
  9. K

    K.I Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimetoka huko kuulizia kiwanja kilichopimwa juzi vimepanda bei hadi 10m.
     
Loading...