Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja Kinauzwa?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by wapalepale, Apr 13, 2011.

  1. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    samahani wa jf. namba kama kuna mtu anataarifa za kiwanja kinachouzwa maeno ya tabata segerea.. nahitaji nisaidieni
     
  2. S

    Speedo Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    Tafadhali taja ukubwa unaohitaji na uwezo/bajeti yako itasaidia. ninavyo viwanja ila sina mpango wa kuviuza - ukitaja ukubwa na uwezo wako naweza shawishika kuuza.
     
  3. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    kama 1/2 hekt au 1hekt.. isizidi milion 12.
     
Loading...