Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa Wazo Hill, 6000sqm

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nyauba, Mar 15, 2010.

  1. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kiwanja chenye ukubwa wa 6000sqm kinauzwa maeneo ya Wazo Hill karibu kabisa na shule ya Wazo Hill High School. Kina Offer letter.

    Ni eneo linalofaa kujenga shule, business complex, nk.

    Kama unahitaji piga simu 0754 30 98 32
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bei mkuu, weka bei kwanza ili mtu ajue next step!
     
  3. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mkuu wewe toa ofa yako tuu kwenye mazungumzo hakuna linaloshindikanaa.
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa yenu kuna matapeli wanaohaha kutafuta walio wajinga ili watapeliwe viwanja vya Wazo Hill. Baadhi ya viwanja navijua. matapeli hao wameweka chain na wafanyakazi wa Wizara ya Ardhi lakini viwanja vina mgogoro ambao bado kutatuliwa. Wenye viwanja wamebana tu, lakini matapeli yanaenda kuchinja kuku na kumwaga damu halafu wanaenda na kaniki mpya nyeusi na unga. Wamechomewa vitu vyao sio mara moja na wanalialia hivi sasa.

    Ni mjinga tu atakayeliwa. nenda kanunue kichwa kichwa halafu uliwe kweupe mchana. Hati wamezichora kwa vipimo vya mezani, ukienda kwenye eneo vipimo vyao haviendani na hali halisi. Watakuendesha puta ununue haraka. Jiandae kwenda mahakamani ukishanunua na kuanza kujenga. Wenye viwanja halali wanapanga wakuangalie umalize nyumba yako halafu ubomolewe kama huelewi, maana wenye akili wamekwenda wakaambiwa ukweli wameshituka na kukimbia.

    Usirogwe kununua kiwanja pasipo uhakiki. Mafaili yenye viwanja vilivyo na mgogoro ambavyo waanaouza wamepata offer kiujanja na wakashitukiwa yako ngazi mbalimbali za uchunguzi.

    Mwenye masikio na asikie. Madalali wanasuka mipango na maafisa wa zamani wa Ardhi ambao walishatimuliwa vyeo kwa sababu ya ufisadi huo huo. Wengi wanajulikana wazi kwa majina na wanakoishi.

    Kama huyo muuzaji ana kiwanja halali na ataje namba ya kiwanja halafu ni PM. Nina wasiwasi na kiwanja kinachofanana na sq m hizo ambacho detail zake ninazo.
     
  5. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hii sio biashara siku hizi!! weka bei wazi ili tujue pa kuanzia. Lazima utakuwa na bei unayoitaka.
     
  6. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ni kweli matapeli wa viwanja wapo lakini kiwanja hiki ni halali kabisaa.

    Kwa kujiridhisha kama unahitaji tuwasiliane na waweza hata kwenda wizarani kujiridhisha kabla ya kununua.
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Invitation to treat-Anza wewe
     
Loading...