Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa, Tshs. 28 ml. Mbezi beach

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shadya, Sep 15, 2011.

  1. S

    Shadya Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kiwanja ambacho hakifiki hata ekari moja, kinauzwa mbezi beach africana, njia ya kwenda kwa bariwiwe- kipo karibu na shule ya msingi salala. Kina banda lenye vyumba vitatu.
     
  2. S

    Shadya Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kiwanja kisichofikia hata ekari moja kinauzwa mbezi beach afrikana njia ya kwenda kwa barikiwe, kina banda la vyumba vtatu.
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    CT number yake ni ngapi nikasachi ardhi?
     
  4. S

    Shadya Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    No ya nyumba ni, kund/sal/409
     
  5. S

    Shadya Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ila hapo nadhani ni kun/sal/409 sina kumbukumbu kidogo, hicho kiwanja kinauzwa na watoto, kilikuwa cha mzazi wao (mama) amefariki sasa hawa watoto hawaelewani ndo wameamua kuuza wagawane kitakachopatikana.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ukipata mteja, unistue na mimi nimuuzie barabara, maana kwa yale mabonde.
     
  7. S

    Shadya Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    We nduka, yaani hapo kilupo huwezi amini hakuna mabonde na kuna view nzuri ya baharini, ni barabara ya huku ndio sio nzuri, ila huwezi kulinganisha na unakofikiria ni sehemu nzuri tu na kumetulia.
     
  8. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />

    Kwa watu ambao wameishi Dar,
    Hii ni kunduchi/salasala

    Kwa nini unadanganya kuwa kiwanja kipo mbezi beach, haipendezi.
     
  9. S

    Shadya Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    itakuwa wewe huijui mbezi beach vizuri, no. Za huku juu kama unaenda salasala ndo zilivyoandikwa hivyo, labda useme sisi wakazi hatujui tunakokaa maana mimi ndio nakaa nyumba ya tatu kutoka kiwanja hicho.
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tupo pamoja Shadya, umesahau na kuwaambia pia kuna view nzuri sana ya maporomoko ya ardhi hasa wakati wa mvua.
     
  11. S

    Shadya Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    nduka, unajua wewe hujui unachokizungumzia yaani hufiki kabisa kwa barikiwe ila kipo nyuma ya shule ya msingi salasala hapo iko juu hakuna bonde katika hicho kiwanja.
     
  12. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Hichi kiwanja kipo kund/sal hii ni kunduchi salasala na siyo mbezi beach, to make the matter even worse kiwanja kiko pembeni ya shule ya msingi salasala.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    we nawe...
     
  14. S

    Shadya Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    sasa kwa mimi nisie jielewa bado huja nisaidia nifafanulie nikuiteje basi, kwa maana sijitambui.
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    unataka nini?
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Vitu muhimu katika mambo ya kiwanja ni Kimepimwa?
    Ukubwa?
    Maji?
    Umeme?
    Neighborhood?
     
  17. S

    Shadya Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    shark, hapo umezungumza best na umeme wake ni ule wa wazo hill, ingawaje hilo banda halina umeme yaani hiyo line inapita hapo.
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kupimwa je?
     
  19. S

    Shadya Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    naamini kitakuwa hakijapimwa
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    MJ, sikuhizi wakazi wote wa Mbezi baada ya Lugalo wanajiita wa Mbezi Beach! wakimaanisha Dar kuna Mbezi mbili ile ya Kimara na hii ya Beach , jee umeshasikia Tegeta Beach? nako ni Mbezi Beach.

    Zamani kuna watu wakisoma Mbuyuni huku wakijiita walisoma O'bay!. Kuna watu wanaoishi Buguruni huku wakisoma Tambaza wanapanda mabasi ya Posta then ya Mwenge na kushukia Palm Beach na kujiita watoto wa Upanga!. Ndiyo haya sasa ya Kunduchi Salasala kuitwa Mbezi Beach ili kuhalalisha kaeneo ka high density kuizwa kwa milioni 28!.
     
Loading...