Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa - tegeta kwa makamba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mauza uza, Dec 12, 2011.

  1. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Kiko jirani na kwa Makamba njia panda ya Wazo hill..hakijapimwa...but kiko documented vizuri...robo eka....bei ni 20 million pungufu unaongea...kwa mawasiliano zaidi piga 0715314911.
     
  2. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kuna majambazi huko balaaaaaaaaaa mbezi ya kimara cha mtoto...yani wakiamua wanavunjaga hata nyumba kumi kwa mpigo
     
  3. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh wabongo kwa kuharibu! kwani majambazi hayatembei?
     
Loading...