Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa-tabata kinyerezi dsm

Discussion in 'Matangazo madogo' started by solon, Jul 7, 2012.

  1. s

    solon Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwanja chenye ukubwa wa mita 30 kwa mita 30 kinapatikana maeneo ya kinyereai tabata

    mawasiliano zaidi;0783422874
     
  2. F

    FELIPE Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    bei gani mheshimiwa?
     
  3. s

    solon Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bei yake ni Tshs. 22 million
     
  4. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Milioni 22?
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh, hebu kielezee sifa zake za ziada mpaka tuone kina stahili hizo 22ml. maana kama kingekuwa kikubwa sana tungesema kweli lakini kiwanja tu 22ml?
     
  6. s

    solon Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo mkuu kama unahitaji njoo ukione kipo vizuri
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    kimepimwa hati?
     
  8. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kuna ofa ya kujengewa bure nn?? Hebu tujuzane mkuu??
     
  9. s

    solon Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiwanja tayari kina msingi wa nyumba kubwa pamoja na matofali ya kuendeleza ujenzi.

    Yaani msingi wa nyumba uko tayari
     
  10. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sehemu gani kinyerezi? sio bondeni?
     
  11. s

    solon Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kina msingi wa nyumba kubwa umeshajengwa
    pamoja na matofali ya kuandeleza ujenzi
     
  12. motza

    motza Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tujuze ukubwa wa hicho kiwanja.
     
  13. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Weka picha mkubwa
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,678
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    nina kiwanja hapo kinyerezi mkuu karibu na kanisa la roma pale juu karibu na shule ya msingi,nachojua walituzuia kuendelea na ujenzi mwaka juzi mpaka vipimwe,sasa hicho kiwanja kilishapimwa?kina hati?
     
  15. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Milioni 22 ni uwanja tu ama chini ya ardhi yake kuna madini muuzaji sema hana zana za kuyachimbia
     
Loading...