Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa sqm 2600 kipo temeke amani gomvu na kingine tabata

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jul 12, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wadau viwanja vingi vilivyopimwa katika maeneo ya kigamboni , mabwepande , bunju A. na salasala
    kiwanja nilichokija hapo juu. kipo amani gomvu. km 17 kutoka feri . ukifika nja panda ya mji mwema unanyoosha mpaka mwisho wa barabara ya rami tena unatembea km 2 ndipo unafika kiwaja kilipo kina sgm 2600. na vingine vingi vipo maeneo yaho tuwasiliane 0686 200117, 0778 625039. pia 0657 145555, 0755 099291.
    bei ni sh 9,000 per sqm
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tafadhali Usiweke bei!
     
  3. A

    Akiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nilisahau mkuu samahani . ni sh 9,000 kwa sqm , kiwanja cha chini kabisa kina sqm 340 . asante
     
  4. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani kaka naomba sana hicho cha square meter 340 nakitaka sana naomba tuwasiliane kwa no. yangu 0713 689665
    Je kina hati ?
    Asante kwa kunitafuta sasa ndio naona hili tangazo nami niko kazini sina dollar kwenye simu yangu
    Barikiwa
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    usijari mkuu, tuwasiliane tufanye biashara
     
  6. A

    Akiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamani kiwanja kina sqm 2678, kipo sehemu nzuri sana ni tambalale hakuna mabonde . tuwasiliane 0657 145555, au
    0778 625039
     
  7. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aisee hiki ni zaidi. Natamani mwakani ifike haraka ili nkinunue.
     
  8. A

    Akiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tuombe mungu mkuu kama kitakuwepo.
     
  9. A

    Akiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kiwanja kipo sehemu tambalale sana. hakuna bonde na ni karibu na sehemu palipotegwa kwa matumizi ya shule. ni km 23 kutoka feri.
     
  10. S

    Strategizt Senior Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vipi viwanja bado vipo????nitakupigia baadaye kidogo
     
  11. A

    Akiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kipo kina sqm 2673 nipigie nikupeleke ukaone na tufanye biashara
     
  12. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Salalsala viwanja vipo wapi na size gani na bei je?
     
  13. A

    Akiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hawa sala sala vipo nina viwanja 4 viko eneo moja ni jirani kabisa na africana . na viwanja hivi vinauzwa vyote kwa pamoja kuna sqm 3771, 2678, 3245 na 2789 vinauzwa kwa pamoja 550m.
     
Loading...