Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa sakina sio mbali kutoka barabarani

Discussion in 'Matangazo madogo' started by chuku, Jun 16, 2009.

  1. c

    chuku Member

    #1
    Jun 16, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kiwanja kinauzwa sakina (ARUSHA). Ukubwa wa kiwanja hicho ni meta 25 kwa 26. Mwenye nia ya kuhitaji awasiliane kwa Na. ya simu 0754367366. Bei ni maelewano.

    karibuni waja JF.
     
    Last edited: Jun 16, 2009
  2. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Bei shilingi ngapi? tuwasiliane na nani? namba yake ya simu ipo wapi?
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    toa maelezo kamili, ukubwa kiasi gani, namba za simu, bei kiasi gani, huduma zinginezo vipi upatikanaji wake etc, that is how to make bussines
     
  4. M

    Magehema JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Come on Chuku, maelezo yako utadhani unawapa malaika wenye maono ya kujua ukubwa wa kiwanja bila kuambiwa, bei yake, contact person etc.
     
  5. c

    chuku Member

    #5
    Jun 16, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukubwa wa kiwanja hicho ni meta 25 kwa 26. Mwenye nia ya kuhitaji awasiliane kwa Na. ya simu 0754367366. Bei ni maelewano.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kimepimwa na kuwa kinalipiwa kodi zake? ama ni squatter
     
  7. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2009
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    weka bei hadharani
     
  8. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Weka bei hata ya kuanzia kaka.... Na vipi kuna huduma gani hapo karibu kama kanisa, msikiti, soko. Au kama kuna any development katika kiwanja. Kama kuna msing tayari, au kuna matofali au mchanga.....

    ....LAZIMA UVUTIE BIASHARA KAKA, MAANA KWA MIAKA HII BIASHARA NI USHINDANI KAKA.... BADILIKA KAKAA!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Sakina ya wapi? Dar, Arusha au kwingine?
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    huyu ni dalali tu!
    Hata hivyo si uweke bei hata ya makadirio ili watu wajue kama wanaweza kujikunja?
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sakina ipi? mana kuna sehemu nyingine zina shida ya maji sana huko...kuna mtu alikuwa anahitaji maeneo ya sakina kuanzia pale G&T na LUSH, sasa cjui cha kwako kipo eneo gani.
     
Loading...