Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiwanja kinauzwa ostabay maeneo ya coco beach 450usd

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MBUFYA, Jan 22, 2012.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kiwanja hiki kina ukubwa wa 4000sqmetres. kina hati, anaye hitaji ani pm.
     
  2. K

    Kiganda Senior Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakihitaji nitakupa 500usd, 50usd cha juu.
     
  3. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Is 4000 s m inclusive of the beach area? rember the 60m beach line exclusion according to the law!
     
  4. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu hapo kuna makosa, nimekosea ni millions 450 za kimarekani call me 0715397770
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hueleweki
    dola milioni 450
    au dola laki 4 na nusu?
    picha hamna?
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bado umekosea tena, halafu jibu hilo swali hapo juu
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,191
    Trophy Points: 280
    Hata hiyo bado umekosea, viwanja vya Tanzania havijafikia bei hiyo. Fanya homework yako vizuri.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    450,000,000 x 1,600 = ????????
     
  9. +255

    +255 JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kiwanja US$ 450 Ml?! Hata Manji sidhani ka atanunua?!
     
  10. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu ni dalali tuu!naona amechanganyikiwa,manake hiyo bei haieleweki hata kidogo!mwambie mwenye data kamili awape wadau wapambane!
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,191
    Trophy Points: 280
    Nadhani alitaka kuandika US$ 4.5m,

    Ambavyo mkapa alivigawa kwa bei ya kutupa, sijui mwenyewe na jamaa zake walijichukulia vingapi.
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa bei hiyo kajenge mwenyewe
     
  13. V

    VAMPA Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu hicho kiwanja nakijua, bei yake ni bilion nne na nusu za kitanzania.
     
  14. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kama unakijua funguka basi utueleze kiko sehemu gani haswa!!
     
  15. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aise, nilidhani USD 450 Kama ulivyotangaza kwenye heading, ningekufuata kokote unakopatikana.
     
  16. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Bil. 4.5 za kitanzania ni sawa na thamani ya kampuni ya precision air. Hizi bei za viwanja Tanzania zinakuwa set kwa kutumia formula gani?
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kwa bei hiyo nikishanunua najengewa au?
     
  18. RaiaMbishi

    RaiaMbishi JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Viwanja vile viliuzwa kwa watumishi wa serikali kwa milioni za kitanzania 32. Na kwa sheria, mmiliki haruhusiwi kubadilisha jina kwenye hati au kukichukulia mkopo benki kwa muda wa miaka 25, ingawa wapo wengi wanaochakachua sheria hiyo; inawezekana huyo anayekiuza ni mtumishi aliyejichokea kimaisha, anaona isiwe tabu, akamate mamilioni yake akajenge nyumba yake kinyerezi au boko, na kuanzisha mradi wa kuku, boda boda n.k, ili mradi siku ziende. Vinginevyo kuna faida gani kuishi katika nyumba mbele ya ufukwe wa bahari, maeneo ya uzunguni, huku hauna hata senti tano mfukoni baada ya kustaafu ukurugenzi wa idara ya nyuki wizara ya maliasili au mkurugenzi wa ajira, wizara ya vijana?
     
  19. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huu ni mwaka wa 3 toka nianze kujitegemea sijaweza kusave 2m ntaweza kununua 4.5bilion uwanja tu?
     
Loading...