Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa Nyamhongoro Mwanza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kifuniko, Oct 25, 2011.

  1. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nina plot nauza ipo Nyamhongoro Block B, ina ukubwa wa sq m 640 (21mx30m) ina bomba la maji na nguzo ya umeme, ina vyumba 4 , library,dining, stoo , sebule na kitchen. Nyumba iko kwenye lenta. Atakaeonyesha nia bei tutaongea. Nawasilisha mada
     
  2. j

    jec2001tz Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu labda ungeweka details zaidi, kama vile kiko umbali gani kutoka barabara kuu, nyumba iliyopo imejengwa na tofali gani, kama kina hati, sababu ya wewe kuuza na bei ikiwezekana.
     
  3. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haswaaa! Mana hapo bado kuna maswali meng kwa mteja,
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tangazo halijakamilika, likikamilika nitachangia
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    vipi tena mkuu unauguza nini? au umeamua kwenda kusoma kwa mara ya pili kama mimi? aisee hali ni mbaya saana - tuuze tulivyonavyo.
     
  6. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu Hebu Rudi tena utujibu maswali....Bei na Number ya simu tuwasiliane na wewe...kwani wengine tuko hapa hapa mwanza na maeneo hayo yanahusika sana..kwa sasa....pls.
     
  7. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hivi unauza kiwanja au nyumba? Naona heading ya thread yako hafanani na maelezo yako.
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Mkuu tafuta jinsi nyingine ya kutatua tatizo.usiuze nyumba.bora usote selo miezi sita ukirudi utaikuta.mimi sikubaliani na wazo lako.mbona hiyo nyumba unaweza kuitumia kama dhamana ukatatulia matatizo yako?jikaze kisabuni mkuu.mia
     
  9. ram

    ram JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Weka mawasiliano yako
     
  10. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Kaka naomba ni PM fasta tuongee bei.
     
Loading...