Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa moshi,boma ng'ombe

Discussion in 'Matangazo madogo' started by drndasika, Feb 5, 2011.

  1. d

    drndasika Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kiwanja chenye ukubwa wa heka moja na nusu,kuna nyumba yenye vyumba vitatu selfcontainer, imefika kwenye lenta, iko maeneo ya boma moshi, mita 50 kutoka barabara ya moshi -arusha,kinauzwa kwa bei ya shilingi milioni 50,na mazungumzo yapo,kwa atakayehitaji apige 0658640004
     
  2. P

    Papizo JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Duuuu million 50 alafu ni Moshi sio mchezo mkuu.......
     
  3. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Mita 50!, sio ndani ya barabara ya Magufuli!?
     
  4. d

    drndasika Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tufanye ngapi mkuu?ndiyo maana kuna mazungumzo
     
  5. d

    drndasika Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni mita 50 baada ya kutoa za magufuli mkuu
     
Loading...