Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiwanja kinauzwa Morogoro

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bi nyakomba, Aug 21, 2012.

  1. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ni kiwanja kizuri, kimepimwa, medium size, kiko block Q, squremita 800:kiwanja Kiko karibu na shule ya Sekondari tushikamane. Kwa maelezo zaidi piga namba. 0713506260
     
  2. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 413
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    weka mambo yotn hadharana uxaficha nin au wewe ni dalall?
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Weka bei kwanza kabla ya kupiga
     
  4. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    bei ni 6.5m wakuu. sio dalali
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Pungufu unaongea au ndio TOOOOOP!! Ngoja nicheki na wakazi wa Moro kina Next Level, Maty na Mtumpole wakifanyie logistics.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi sekondari ya Tushikamane ambayo ipo njia ya kilakala karibia na mat*ko bar? au ni lile iliyopo mazimbu-rodi kihonda?

    nataka nifaham ili km vip tuongee dili.
     
  7. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Dah kweli mikoani maisha matamu, hiyo bei si sawa na kodi ya nyumba ya mwaka sinza.. Tena nyumba ya rums 3 tu ya kawaida, itabid tuamie mikoani wadau,

    jaman serikal tuwekeen train za umeme dar tuwe tunakuja kazini asubuh then jion tunarud zetu mikoani
     
  8. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sekondari ya Tushikamane wanasema Kihonda, kwa Morogoro Kihonda ni kubwa sana, kuna Kihonda, Kihonda kwa Chambo, Kihonda Kilimanjaro nk sijui ndio Kihonda Tushikamane ila unakatiza njia ya Mazimbu kama unatokea Kihonda kwa Chambo alafu utakutana na njia panda ya kuelekea Shule ya Sekondari Tushikamane. Kwa kifupi huko hakuna umeme wala maji, ila kwa hiyo bei ukienda Manispaa utapata kiwanja maeneo mazuri zaidi ya hapo tena kwa bei nafuu zaidi ya hiyo kwa ukubwa kama huo.
     
  9. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kama atakuuzia kwa 4.0m hapo sawa.
     
  10. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Iko kihonda mkuu, karibu tuongee bei
     
  11. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Asante babu, sema nao then, nidekishie, bei inapungua
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Haya Bi nyakomba popote ulipo, hebu msome Mtumpole hapo chini.....

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    We Bi Nyakomba, kwa eneo hilo unalosema, bei hio ni kubwa sana! Hapo mbele kidogo, Lukobe kuna plot kubwa za mpaka 2000 sqm manispaa pale unakula kwa 3m -4m depending on your ability to negotiate! So weka bei ya soko tuongee......!
     
Loading...