Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa mbezi makonde

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Apr 10, 2012.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,407
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Ndugu yangu kina hati?Kusema ukweli napenda sana viwanja ndug zangu lkn kiwanja ambacho kipo karibia na St Mary yoyote kama hakina hati please itafute kwanza ndo uuze maana huyu mmiliki wa hizi shule kuna watu keshawaliza wengi kwa nguvu ya pesa kwa kudai eti eneo ni lote ambalo halijaendelezwa karibia na shule zake eti ni lake so tunaomba hati ya umiliki halali kwanza
     
  3. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    kipo umbali wa mita 400 na huyo mmiliki wa hizo shule hana huo ubavu kama unavyosema ni mtu dhaifu sana katika mambo mengi wala usimuogope usitishike naye ni binadamu wa kawaida tu kama binadamu weningine utamuona siku yake ya mwisho kuishi hapa dunia ikifika hatakuwa hana nyimbo kama hao wengine waliokuwa maarufu leo hii wako wapi!
     
  4. O

    Old Member (Retired) JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2015
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 3,451
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mkuu, kuna kiwanja kingine maeneo hayo?
     
Loading...
Similar Threads - Kiwanja kinauzwa mbezi Forum Date
Kiwanja Kinauzwa Mbezi Beach Matangazo madogo Apr 13, 2016
Kiwanja kinauzwa Mbezi Matangazo madogo Apr 10, 2016
Kiwanja Kinauzwa Mbezi Beach Makonde Matangazo madogo Mar 30, 2016
Kiwanja kinauzwa,Mbezi Mwisho(57*78)M Matangazo madogo Feb 18, 2016
Kiwanja kinauzwa Mbezi Makabe, njia panda ya Msakuzi Matangazo madogo Jan 14, 2016

Share This Page