Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiwanja kinauzwa mbezi juu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Dec 6, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kipo maeneo ya Tatedo umbali wa kilomita 3 1/2 kutoka New Bagamoyo Road.kimepimwa na kina hati miliki. Bei 50mil. Kwa mawasiliano piga simu 0784225000 au tumia hii barua pepe. Kitomai.1stchoice@gmail.com
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizi bei nni kwa wa tz au wawekezaji.
    Kuweni realistic jamani
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hafu we kitomai nikiona matangazo yako siyasomi maana unawekaga chajuu sana............
     
  4. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    We kitomai ni dalali.unaweka cha juu sana wewe, yaani bei halisi unaongeza na nusu yake juu.
     
  5. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kitomai ni dalali
     
  6. Miss Chief

    Miss Chief Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Size, elevation , utilities?
     
  7. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hiyo bei ipo very reasonable. Nina hakika utakuwa hauna uzoefu wa kutosha katika maeneo hayo. Pili, suala kamisheni kuwa ninaongeza bei mara mbili si la kweli hata kidogo. Ungekuja ofisi ningekuonyesha mikataba yetu na wateja. Huwa tunatumia asilimia 0.1 hadi 5 hivi.karibuni ofisini kwetu tuwafafanulie namna tunavyofanya kazi zetu.
     
Loading...