Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa mbezi juu.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Nov 28, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    [FONT=&amp]Kipo eneo la Mbezi Beach Makonde upande wa kushoto ukitokea Mwenge kuelekea Tegeta. Kina ukubwa wa mita za mraba 1000. Hakina Hati Miliki.Jirani kapima na Hati Miliki. Bei 40mil. Kwa mawasilianao zaidi piga simu 0717114409[/FONT]
     

    Attached Files:

  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Du ulofa huu ningekuwa na mpunga ningekitwaa hicho kiwanja, jamani kwa Dar hakuna eneo zuri kama Mbezi Juu bahari yote unaiona na upepo mwanana kutoka barini unaupata hata bila ya kujenga ghorofa , na jiji loote unaliona mwe.Mwalafyale hicho kiwanja kinanitoa udenda ,
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    M$ofe ajakipitia kweli?
     
  4. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndiyo sea view na usiku kunakuwa na upepo mwanana uhitaji kuwa fan au ac
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Wizi tu unanunua kiwanja kisicho na hati mil 40?!!1 hivi si ndio unakuta kile kikundi cha Land mafia kimevamia mto na kujaza kifusi wanakuuzia eti ni kiwanja...be careful itakuja serikali makini hapa siku moja hivyo viwanja mtavikimbia...
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Mbona sioni sq. Metre 1000?
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Vaa miwani!!
     
Loading...