Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa Mbezi juu, DSM.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mama Joe, May 14, 2011.

  1. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    habari wakuu, ndugu yangu anauza kiwanja ukubwa ni mita 22 x 25. Kipo mahali sio bondeni wala hakina slope sana, hakijapimwa bei 6 milion. Ni Mbezi juu unaingilia barabara ya Jogoo au kiwanda cha Chemicotex ila hufiki umbali wa baraza la mitihani. Wasiliana nae kwa simu 0715315145. Usini pm please siko uko kwasasa.
     
Loading...