Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa mbezi beach

Discussion in 'Matangazo madogo' started by APPLE GRAPHICS, Jun 1, 2012.

  1. A

    APPLE GRAPHICS Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kiwanja kinauzwa maeneo ya mbezi beach kwa komba karibu na stella matutina bar
    kina ukubwa wa square meter 4000, kina pakana na barabara upande mmoja, kina umbali wa mita 300 kutoka bagamoyo road, kina nyumba tatu za kawaida na frame sita zisizo ezekwa bei ni shilingi 400,000,000/= ukihitaji nusu ni shilingi 225,000,000/= kwa mawasiliano na kukiona piga namba 0716 002790 siku yoyote maongezi yapo.
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kwa baba yule Mgogo karibu na kabaa fulani hivi?Je ili migogoro ya pale imeisha?
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani yawezekana mimi ni mshamba, hivi mbona siku hizi mtu kutamka milioni 400 milioni 500 ni rahisi sana? Ama mie ni maskini ndo maana mtu anapotamka hizo tarakimu naona hofu.Jamani tuelekezane namna ya kupata hizo ela kwa njia safi ambazo sio chafu ili na mimi niweze kutamka hayo matarakimu otherwise naogopa sana mtu kutaja milioni 500 kama mhezo vile wakati mie hata kutamka naogopa.Tafadhari sana mnapotoa matangazo ya namna hiyo mjue wengine wana BP
     
  4. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hizi bei zina wenyewe wazee wa mievogue, ngoja tusubiri vya uswahilini chini ya 5 million
     
Loading...