Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa madale area

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mnyamangeso, Feb 23, 2012.

  1. m

    mnyamangeso Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 27, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwanja hiki kinaukubwa sawa na uwanja wa mpira wa miguu ( a standard football pitch/ground)...kipo barabarani eneo la madale dsm na linafaa sana kwa petrol station maana sehemu ile hamna(sio lazima ni pendekezo langu). Bei ni tzs milioni 100.

    Mawasiliano.
    0716 857134
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    We unataja 2 hiyo bei lakini cjui ume2mia vigezo vya kwamba nitaweka petrol station lakini me cna idea hiyo bei itashuka au.
     
  3. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kina hati
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Unazungumzia title deed? Hati hata hawa wa serikali za mtaa wanatoa.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mhm 100ml??madale hii ninayoishi?kunakiwanja cha million 100?Napita wakuu!
     
  6. N

    Njele JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii nadharia watanzania wanazidi kunivunja mbavu kila kukicha. Kiwanja hicho kwa bei hiyo hata kingekuwa katikati ya jiji bado kungekuwa na mabishano ya bei, sasa huko Madale nawe kutoa pendekezo la kufanya Gas station siona mantiki yake.

    Urahisi wa kujipangia pesa kama hizo kwa wauza mirungi hana uchungu na pesa yao, lakini mvuja jasho atajuliza mara mbili pesa alizotaabikia.
     
  7. m

    mnyamangeso Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 27, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwanja kina hati halali ya mmiliki na mawasiliano nimeweka kwa muhitaji ambaye yupo serious...kuhusu matumizi ya kiwanja nimeeleza awali kuwa ni maoni yangu na siyo lazima kwani ni kama ununue suti alafu muuza duka akushauri uivae siku ya harusi na wakati wewe unaweza kuiona inafaa kwa kunywea bia weekend na sio harusini...Kuhusu bei mimi naona ni ya kawaida kwani kama mtu anaweza kujinunulia land cruiser V8 kwa gharama kubwa unadhani anashindwa kununua uwanja kama huo akainvest watu kadhaa wakapata ajira juu yake na familia zao zikamuombea aendelee kuishi duniani maana anawasaidia...thanx
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,223
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mafisiadi wametuharibia nchi sna..
     
  9. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,949
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    milion 100 na petrol station...mnhhhhhhh...ngoja nikutumie namba za jamaa yangu mohamed barhboob, oilcom, felix mosha, riz-1 na wadau wengine kwenye biashara ya mafuta...ila kama unaongelea 10m na kushuka chini sisi ndio wateja wako..au vip????
     
Loading...