Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa kwa bei poa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MWAKIGOBE, May 20, 2011.

  1. MWAKIGOBE

    MWAKIGOBE Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwanja hiki kina ukubwa wa heka moja, kipo ubungo msewe karibu na chuo kikuu cha dar es salaam kinapakana na eneo la chifu kunambi. Pamoja na miti, pia kina nyumba mbili ambazo bado kupauliwa tu. Hati zote zipo. Bei ni mil. 35 tu za kitanzania. 0719646407/0713802507
     
  2. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu wewe ndiye Tindikali au ?

    Nauliza hivyo kwa kuwa Tindikali alitoa tangazo hili jana, nyinyi ni madalali?
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hilo eneo nalijua linauzwa tangu mwaka 2007 bado tu lipo!!!!!!!! tatizo kuna bonde kubwa sana kama futi 50 kupata level inabidi upeleke greda lisawazishe
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,748
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kwenye maswala ya viwanja, vitu kama ukubwa, umbali kutoka barabarani, upatikanaji wa maji, umeme
     
Loading...