Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa kwa bei poa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MWAKIGOBE, May 19, 2011.

  1. MWAKIGOBE

    MWAKIGOBE Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiwanja hiki kipo maeneo ya ubungo msewe karibu na chuo kikuu cha dar es salaam.

    Kina nyumba mbili ambazo bado hazijapauliwa, na eneo lina miti mizuri ya kivuli.
    Bei ni mil. 35 za kitanzania. 0719646407.
     
  2. m

    mwalwisi Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kina ukubwa gani? kina hati?
     
  3. MWAKIGOBE

    MWAKIGOBE Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hati zipo, ukubwa wake ni takribani hekari moja.
     
  4. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Heka 1, million 35.No Unaongopa!
     
Loading...