Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa kipo tegeta madale eneo la mbopo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mojoki, Sep 21, 2012.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  2. s

    sithole JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Tangazo lako halijatimia!ukubwa wa kiwanja ni ngapi kwa ngapi?je maji yapo?umemem je upo?tafadhali ongezea na hizi pia wadau watapenda kujua.
     
Loading...